Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki wa wapenzi/wenzi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 4, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanza nimejaribu kufikiria kati ya wanawake na wanaume ni wapi hua wanaongoza kwa kukaribisha/weka mazingira ya ukaribu kati ya wenzi wao na marafiki zao bila kupata jibu la moja kwa moja.Nadhani inatofautiana kati ya mtu na mtu maana binafsi sio mtambulishaji mzuri hata kidogo...achalia mbali kuweka/tengeneza mazingira ya ukaribu ila ni mtambulishwaji mzuri na baadhi ya nliotambulishwa kwao tumetokea kua marafiki wazuri sana hivyo tupo karibu!!Na kuna wanaume kutambulisha wapenzi wao mpaka kwa ugomvi!

    To the point....mara nyingi wanawake (sio wote..baadhi) ndo hua tunasemwa tukiruhusiwa kua karibu na waume/wapenzi wa marafiki zetu maneno hua mengi mpaka kuwaharibia wenzetu ili tuchukue nafasi zao au kuona tu wakikosa.....sijui kama ndivyo ilivyo kwa wanaume pia!! Hii hua inaendana na ule msemo wa adui wa mwanamke ni mwanamke mwenyewe ambao nao una kaukweli ndani yake.

    Nwy binafsi sijawahi kukutwa na hili 'first hand' kwahiyo naomba kuuliza je ''SAFE DISTANCE'' kati ya rafiki na mpenzi/mwenzi wa rafiki inatakiwa iweje??Kila mmoja ana namba ya mwenzake?Wanaweza kukutana hata kama wewe haupo? (hapa tuseme mwenzako anaishi mji mwingine na rafiki hiyo kaenda kutembelea mji huo) .Kujua mambo yenu kwa mf. mkigombana...patana..furahishana??Kujuana mpaka makazi?Kutambulishana kwa marafiki zao??
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    This part sijui kama unafikiria nachofikiria mimi ila usiniulize nichofikiria mimi ni kitu gani lol
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukweli mtupu hapo lizzy
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahhah....usiwe hivyo bwana.....I'm DIFFERENT and on top of that i'm SPECIAL kwahiyo hamna tatizo kipande hii!!!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Speaking from experience au yakusikia?
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani wajiamulie tu kukutana mie nikiwa cna taarifa yoyote? hapana!..halafu mambo ya ndani kuyamwaga kwa marafiki nayo sio ishu, nina frnds wengi wengi but ukiniuliza wa karibu sana ninaoweza kuwaambia shida/matataizo yangu ni wawili tu, tena hapo bado napimia cjui ni uaminifu cna wa kutosha cjui najihc wala cjui, lakini hao ma frnds zangu hata awe na shida ya namna za majumbani kwao wao wa kwanza kunipa black/white, mie cjui nipoje, na share nao but najua kabisa siingii in deep, mtu ninaeweza kumweleza kila kila kitu changu ni dada yangu mpenzi..wana no za mr nina no za mr wao but huwa kama kuna shida ya kusaidiana mahali nitamcal frnd kwanza then nimeambie nina hiki na hiki nadhani mr wako ataweza kunisaidia then ndio aniunganishe sasa, sio kukurupuka tu na sio ustaarabu kabisa.
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna vitu ambavyo kama hujavipitia utu uzima unakuwa haujakamilika.

    Kujengeana ukaribu ni nature ya binadamu. Na lengo ni kufahamiana na kubadilishana mawazo mbalimbali tunayopitia ktk maisha yetu.
    Ni kitu ambacho ni vigumu kukiepuka. Ukijaribu kuweka SAFE DISTANCE yoyote unaweza ukaonekana mbinafsi, mchoyo na pengine utafikiriwa hata mabaya kama vile unaficha uhalifu fulani au una usiri fulani mbaya unaogopa utagundulika ukijichanganya na jamii.

    Ambacho nakiona hapa ni kwamba, kupitia njia hizi za kubadilishana mawazo na kufahamiana kwa wema ndio zinazotumika kupenyeza hata vishawishi vya mahusiano ya ziada. Hapa ndio unapoanzia ugumu wa kuzuia hali hii . . . .
    Sijui kama nimechangia sawa sawia kama kwa jinsi nilivyoelewa presentation yako . . .
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    nyamayao.......inakuwaga ngumu kwa kweli unaanzaje tu kwa mr wa friend wako kumzoea kikaribu? Na anachokisema Lizzy ni kweli kabisa kuwa mara nyingi wanaokuuma na kukuchoma mgongoni ni mafriend wako!
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni ngumu sana aisee, na kawaida yetu wanawake ni wanafiki, mie najielezaa kwako weee we una yako mengine una plan, ni ngumu sana kwa cc wanawake kuwa na rafiki wa hali na mali, japo kwa hilo nashukuru hawa wawili tupo sawa kabisa mpaka sasa.
     
  10. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh mama alinifundisha lako la moyoni ukimwambia mtu tu tayari shetani anaingilia kati na kuharibu,mipango yako yyte mshirikishe Mungu tu
    Back to topic marafiki sawa hawakatazwi but to me hell NO,nilishakuwa na rafiki zaidi ya ndugu na nilisemwa sana na mama kutojenga mazingira ya kumuweka karibu na jamaa lkn matokeo yake,kikulacho ki nguoni mwako,nina marafiki wengi mno lakini lakini wao nina mda nao tofauti kabisa na jamaa,sitaki wamzoee wala wawe na mawasiliano yyte but hapa kwenye marafiki pia wanatofautiana,mfano nina dada zangu kama 5-6 hivi (wadada wa kitaa/kazini/kanisani)hawa sawa ni zaidi ya washauri kwangu wanafamilia zao na ni wapendwa wenzangu hawa sina wasiwasi nao zoooo pia hutakiwi kuwawekea asilimia 100,or in or a man is still a man you snt have to change him but train him in a correct direction and he will adore you for the rest of ur life.Matatizo ya ndani hayapaswi kutolea nje tena kwa marafiki wala ndugu,anaweza kuwa mtu wako wa kaibu tena mmoja au wawili tu!tujifunze kumalizana sisi wenyewe humo humo ndani.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhh kuna wakurupukaji wazuri wewe.....unashtukia tu mwenzako anakwambia ''alafu rafiki yako fulani nshamtatulia shida yake!!Kafurahi kweli''

    Umejiwekea mpangilio mzuri kweli....wale watoa siri za ndani kwao hua wananiboa kweli.Na hiyo hua inachangia marafiki kutaka kuexperience unayosema first hand kama unaongea tu bila nukta!!!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    From experience, halafu tena wale wanaoanza "I just love the way you dress, you really smell nice i mean you are so cool when can i visit you i would love to know where you are staying, sorry i forgot to ask you your number" akirudi mwenyewe binti anajikausha kama muhogo utafikiri sio yeye vile
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lizzy i love that phrase, be reminded that leo W anachukuliwa and he will spend all this week at my place deal?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahhhh the long lost husband!!

    Unayosema kuhusu kutengeneza ukaribu kwa nia ya kufahamiana ni sawa kabisa....tatizo ni kwamba kuna watu hua wanautumia huo ukaribu vibaya kwahiyo inabidi kuwe na njia ya kujiepusha na hayo ''MABAYA''.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi mwanamke akipeleka mambo yetu ya ndani kwa shosti wake
    naweza mpa talaka mara moja.....

    kingine i hate most.......
    unarudi kazini umechoka.....unakuta nyumba imejaaa watu.....
    i really hate this........

    unakuta watu wanaangalia filam ya kinegeria hivi au wamejiachia kwenye makochi
    na story za umbea......arghhhhhh

    mimi nataka nikirudi home nikute honey yupo peke yake
    ananukia hivi,msaaafi....nguo nyepesi.....na juice baridi inanisubiri......

    get it women....
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Lizzy let me be blunt with you ( and no offence intended kwa wanaume wenzangu),umezungumzia distance,fine,ngoja nikwambie,mwanaume yeyote,yeyote hapa i mean any man awe workmate,shemeji,jirani,relative,business partner etc ,ukimjengea mazingira ya kuzoeana kupita kiasi (mambo ya distance hayo) ATAKULALA TU,period!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa where my LIKE n Thanks at...???Mhhh mbona nlikua sijajua??Ngoja nimpakie vikorokoro vyake....mkisumbuana huko naomba msinihusishe!!

    Hahahahha....kuna watu wana tabia mbaya!!Kumbe ndivyo wanavyoanzaga ehhhh???Ingekua mimi mupenzi akirudi namwambia ''Darling rafikiyo anataka kujua nnapoishi na namba yangu ya simu....utampatia ehhhh?'' Sijui hapo aibu ingemshika kiasi gani!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha lol!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Watu wanajaa ndani bila hata taarifa..kweli sio fresh!!!Ila sasa na wewe hua huleti washkaji kuangalia mpira???
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    au wanawake wa kiswahili unakuta

    badala ya yeye kukueleza shida yake..
    anamtumia rafiki yake......

    mimi huwa natoa talaka right away............
     
Loading...