Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Marafiki wa mtwara mjini(soma hapa).

Discussion in 'Love Connect' started by KIGHERA, May 8, 2012.

  1. KIGHERA

    KIGHERA Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wiki ijayo nakuja mtwara mjini,nitakuwepo huko kwa week 2 mpaka tar 28 may.Sasa kwa vile mm sio mwenyeji sana huko,ntahitaji company ya washkaji wa jf angalau tubadilishane mawazo ili nisiboreke sanaaaaa........kama utakuwa interested uni PM
     
  2. k

    kitero JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda pale Makonde club utawakuta wengi sana mtabadilishana mawazo.
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    karibu sana kusini mkuu utatukuta
     
  4. mcubic

    mcubic JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 8,934
    Likes Received: 2,592
    Trophy Points: 280
    Karibu sana..wenyeji tupo....inategemea hoby yako ni nini hasa....but some hw kila kitu kipo hapa Ntwara
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Usikose kwenda bandari club ijumaa jioni...mziki ndugu...ila mademu ndo hivyo si safi saana
     
Loading...