Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapokezi ya Rais

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Mar 9, 2008.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 9, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa kikosi cha Jeshi la Wananchi (JWTZ) kabla ya kumpokea mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano alimwambia askari wa kupiga mizinga: Askari, akiwasili mheshimiwa Rais piga mizinga 21ya mapokezi.

    Askari: Afande mheshimiwa nitafanya ulivyonituma, lakini nauliza kitu kimoja? kwa mfano mheshimiwa Rais akifa kwa mzinga wa kwanza niendelee kumrushia mizinga iliyobaki 20?
     
Loading...