Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zakaria hamdani, Mar 13, 2012.

  1. Zakaria hamdani

    Zakaria hamdani Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apenzi ya siku hizi ni biashara hasa Tanzania
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inahitaji mtaji wa shilingi ngapi?
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu hiyo picha ya ubarikio, kaiweke sehemu nzuri
    Hapa itapotea.

    Back to Topic
    Hii topic umeshikiwa mtutu kuileta?
    Au umekurupuka?
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Apo kwenye bold manake nini? Dah, kazi kweli kweli
     
  5. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wewe tu ukiamua inakuwa biashara na unaweza kupata hata kazi ya udalali mjini hapa......
     
  6. O

    Obinna Senior Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vip mi dalali unatafuta soko?
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda huko arusha kwenu
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mkosoaji anapokosea na yeye
     
  9. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko kwa waindi je?
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ndio hapo sasa
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    masikini... ndio post yake ya kwanza. hahahaha
    hata mimi post yangu ya kwanza ilikua soo
    lakini nilisubiri miezi kadhaa kabla ya kuleta thread...
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Sio Tanzania tu bali na dunia nzima pia.
     
  13. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huwa ni afadhali kutulia na kujifunza mbinu za mchezo.

    Sababu unakuwa hujui hata edit button ni ipi. Yaani full mazingaombwe.

     
  15. d

    dav22 JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sio swali hilo ni jibu kabisa ...... yamekupata nn mwanajamvi??
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ndio hivo. Bahati yangu nilipokelewa na AshaDii na Aspirin (wote waelewa)
    wakanionesha njia ya jukwaa la utambulisho, wakanikabidhi kwa Katavi!
    NIlisubiri kama miezi mbili ndio nikapost thread ya kwanza!
     
Loading...