Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vivimama, Jun 14, 2011.

  1. v

    vivimama Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF, nimefungua blog mpya inaitwa mapenzi yangu.<BR><BR>&nbsp;
    <DIV style="mso-margin-left-alt: 216; mso-char-wrap: 1; mso-kinsoku-overflow: 1" class=O v:shape="_x0000_s1026"><SPAN style="FONT-FAMILY: Tahoma; COLOR: #fff742; FONT-SIZE: 20pt; mso-ascii-font-family: Tahoma; mso-fareast-font-family: '&#65325;&#65331; &#65328;&#12468;&#12471;&#12483;&#12463;'; mso-hansi-font-family: Tahoma">
    <P><A href="http://mapenziyangu.wordpress.com/" rel=nofollow><FONT color=#0066cc>http://mapenziyangu.wordpress.com/</FONT></A></P></SPAN></DIV>
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera saana... ila nashauri edit kwa kuweka upya Link iwe accessible..
     
  3. v

    vivimama Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Lengo langu si kupata story za watu tuu, bali kuendelea kujifunza na kusaidia marafiki kujifunza kutokana na mifano tutakayoishuhudia humu ndani. Kiukweli hapa tutapeana ushauri na mawazo jinsi ya kukabiliana na ups and downs katika mahusiano.

    NAAMINI KILA MMOJA WETU ANAYO STORY YAKE YA MAPENZI.
    KARIBU.



    Hayo juu ni baadhi ya maelezo persuading
    na kupata watu, naamini tutapita siku moja moja..
    Good luck..
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Haya,tutakutembelea huko.
     
  6. v

    vivimama Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibuni sana
     
Loading...