Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tovuti ya wizara inaonyesha picha za ngono!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Apr 23, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Tovuti ya Wizara ya Sheria na Katiba; Wizara iliyochini ya Dr Celina Kombani, www.sheria.go.tz kuna link inayoonyesha picha chafu za ngono.... INANIUMA SANA, SIJUI TZ NI NCHI YA AINA GANI... AIBU KUBWA SANA
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mmmh, huu sasa uzushi. Labda ulichanganya sites. Tupe hiyo link ambayo ina picha za ngono. Otherwise hoja yako ina uwalakini mwingi sana.
     
  3. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni sehemu gani katika tovuti hiyo inayoonyesha huo uchafu. Yaani nashindwa kuamini ukisemacho kama ni kweli au la.
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
  5. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona hakuna kitu mkuu!! uzushi mwingine huu!! kama huna hoja ya maana watu tukachangia thread zako si unachangia za wenzako
     
  6. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
  8. BUNDI WA MJINI

    BUNDI WA MJINI Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu weka hio link vyema-au sema ni wapi tufungue tuone hio mambo-maana neno tembelea ni general sana
     
  9. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Mimi natumia Opreamimi 4 kwenye Nokia E61i. Chini ya "Law is Above All" kuna link yenye maneno yafuatayo, "watch porn bed porn dry sex sex videos porn sex free girl porn sexe porn sex".
    Kisha kufuatiwa na link ya "GOVERNMENT NOTICE NO. 66 ya 08 March, 2012.
    THE CONSTITUTIONAL REVIEW ACT (NO. 08 OF 2011).
    Tumia Operamini 4 kwenye simu, cha ajabu nikitumia Operamini Next huo uchafu haupo.
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Wakati unajiandaa kutuletea link ya uhakika ngoja niongeze Castle Light nyingine...

    Ila kwa serikali hii ya Kikwete lolote linaweza kutokea
     
  11. z

    zamo Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli aise, baada picha ya katibu kuna maelezo na kabla ya picha za chini, chini ya kibox kinachosema law is above all kuna links nyingi hapo
     
  12. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Ahsante zamo, maana hawachelewi kusema "akina Erick Kigongo type". Niliamua kufungua hiyo site baada ya kuiona kwenye gari moja la serikali. INANIUMA SANAA... TENA SANAAA.... SIJUI KWA NINI NIMEFUNGUA!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    aisee wizara naona imetuwekea link ya majamboz tehe mkuu uko sahihi kabsaa hiyo ipo angalieni kabla ya kukashifu
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni kweli ipo, naendelea kupata maujuzi kupitia website ya wizara tehe bongo ngono ni namba wani usishangae si umeona hadi serikali inakubali
     
  15. z

    zamo Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aibu ilioje, huu ni ufisadi mwingine wameajiliwa wataalam kweli leo wamefunga ofisi wqkaenda home kwao wakiridhisha ni wataalamu? aaagriiiiih!! aibu
     
  16. b

    bob malya JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du hii kali nimeona live bila chenga
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mtani ingia kwenye website uone jamaa wa wizara hiyo wanavyofaudu
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Halafu na saa hizi ni usiku mpaka IT waje warekebishe ni keshooo....wakati damage itakuwa ishafanyika kwa kiasi kikubwa
     
  19. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,309
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
  20. z

    zamo Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii utakuta kuna aliyekuwa anatazama akiwa ofisini hizo link zikaingia woh! ningekuwa na uwezo ninge mwambia mtoto wa mkulima amshtue kombani kuwa awahi kurekebisha ni noma
     
Loading...