Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ya wazungu ....mjini dsm

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Jul 4, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    helo my dearests...
    basi bwana nilikuwa kwenye kikundi tulikuwa na semina ya kujifunza ujasiriamali maledies mjini hapa...
    si mnajua maisha magumu mishahara yenyewe kidogo wanaume wenyewe wakutuboost hakuna kitu.. zaidi ndo wanatukopa maana shida kwao zimewajaa kama nini ..loh tuyaache..
    basi tukawa tunajifunza kupika vitumbua.nk
    basi ikaja session ya kutoa ushuhuda watu jinsi gani wamestrugle kutoka na ikawa vipi hatima yake..
    loh kuna hawa maledies kama sita hivi..wakaanza kushuhudia jinsi wamepiga ujasiriamali hadi ule wa kipochi manyonya a.k.a kipochi cha utamu ...
    sasa wao wakadai waliinvest kwa wazungu wakitegemea kuwa mamrs whites...
    but hawakuambulia chochote zaidi ya kukopwa na kuachiwa email adress eti ...eheheeee sina mbavu mie
    nimeamini wazungu noma..hata no za simu hawatoi ni email adress tu ..wadada wanalalamika kila siku kwenda internet cafe kuchungulia kama ka ujumbe kametumwa teh hola hola...
    basi tupo nao tunapika vitumbua vipo advanced tunasupply somalia rwanda &burundi...
     
  2. a

    ammah JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Smile Tanzania vipi hamuuzi hivyo vitumbua?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    tunauza my dear kitumbua kina hadi strawbery na vanila ..unataka?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Kuwa Mrs white kazi sana hasa kwa hawa wanaokuja hapa TZ labda uende huko huko kwao.
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    si wangechukua ushauri toka kwa Mange?
     
  6. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    za masiku mwenyekiti?? Upo? Umeadimika sana aisee, au ujasiriamali unaku-keep busy sana?
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    teh yaani Kongosho dearest eti wameishia tu kuachiwa email adress ..wadada wa watu wadhugu bana...eheheee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Vitumbua gani? hivyo hivi vitamu au vile vya kuliwa?
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    teh waliona kichaka basi ??????????
    au walidhani kila mzungu ni padri loh
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    teh nipo dr mgomo vipi? nipo busy nauza vitumbua
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ivo vitamu haviliwi?
     
  12. a

    ammah JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Smile mpaka vya strawbery na
    vanila...hivyo bei yake sitaweza!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    teh sio ghali very cheap nina tbs...hadi ac ndani
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hey Smile...naomba kujua hivyo vitumbua ni vile vya usiku?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Vinamun'gunywa
     
  16. a

    ammah JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama vina mpaka ac hivyo vitumbua vitakuwa vya baridi sana
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ngojeni tukianza kutajirika na gesi na mafuta watakuwa wao wanatafuta kuoa/kuolewa ili wapate status za kuishi hapa, kama wenzetu (wabeba maboksi) wanaokimbilia kwa wadhungu wanavyofanya.
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    umepoteaje mkuu ? upo? hivo ni vitumbua unaweza kula muda wowote
     
  19. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hao hawakufanikiwa kuwashika vizuri bwana mbona kina koku wanawaweza hao? Basi language ndo ilisababisha waka fail
     
  20. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    tuheshimiane mwenyekiti......! Thats nt my name, mimi shwari tuu,napambana...... Usiwe unaaadimika hivyo kama jasho la kuku
     
Loading...