Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mapenzi ya mbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 22nd, Aug 15, 2010.

  1. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    long distance relationship kama wazungu wanavyoita hamna tofauti na mtu aliye single, so painful if u real in love,usiombe yakukute ndugu yangu,kwa wale wa wanaoishi bongo campan ni kubwa ya marafiki na ndugu, ila ulaya,unaweza kuwa kichaa.very very lonely ukichanganya na ugumu wa maisha ndio usiseme
     
  2. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Pole, kama uko ulaya si ujichanganye na waafrica, ila usipokuwa makini utaangukia mikononi mwa wa Nigeria, wagana, au wa Cameroon,
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo mutu inayoitwa nigerian achanao nao kabisa, sio hata wa kuwa discuss hapa jf
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mzuwanda..!

    Long distance relationship ni sawa na 0% relationship ... haisaidii kabisa?
     
  5. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ndo wametapakaa ulaya nzima kila ukitembelea mji ndo wakwanza kukumbana nao
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    pole ndugu...can we help?
     
  7. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uwiiii bora wewe umesema mimi nilitaka kuweuka kabisa, sitaki kusikia hii kitu tena
     
  8. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Iyo mapenzi ya masafa marefu ni adhabu tu, yanaweza kudumu kwa muda mfupi, sio zaidi ya mwaka baada ya hapo tena kwa kweli yanafifia na vishawishi vya kudanganya vinachukua nafasi, hata hivyo kuna mambo mawili matatu yanayoweza angalau kuyapa uhai hayo mapenzi:
    1. Keep yourself busy itapunguza distraction.
    2. Mawasiliano muhimu, mpatie mpenzio Bongo laptop na broadband connection ili muwe mna video link kila siku kwa Skype nk, ni nafuu kuliko kutumia cheap calling cards na munapoonana uso kwa uso mtandaoni inasaidia sababu asiekuwepo machoni na moyoni hayupo.
    3. Jaribu ku-socialize kusukuma siku na kupunguza stress ila chunga sana na social scenes za kibongo, zitakuchochea kumtosa mwenzio kule bongo.
     
  9. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh pole..
    tafuta wa 'kukupunguzia stress' hapo ulipo..:becky::A S 8:
    huyo wa bongo ni sawa na hayupo
    akikamatwa na wajanja imekula kwako...
     
  10. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    heri wewe umesema ndugu yangu....halafu hizi ajira za kupewa cheo na uhamisho bila kujali una familia zina tesa sana....imagine mume yupo kigoma mke yupo tunduru....tutapona kweli?kuonana june na december.....du!
     
  11. kaitlynne

    kaitlynne Member

    #11
    Aug 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mi ndo nawehuka very soon.
     
  12. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yes pliz
     
  13. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,666
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Don't try this at home! Sumu! Mimi nimevumilia na imelipa!
     
  14. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vumilia kwani kwa mapenzi ya mungu mtakuja kuwa pamoja
     
  15. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio hivyo ndugu yetu kumbuka "Fimbo ya Mbali haiui nyoka".
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hamna kitu hapo...!!! baba zetu walinususru ndoa zao kwani kila walipohamia... mke atatfutiwa nafasi ya kazi huko alikoenda mumewe...alimradi kila siku jioni baba,mama, na watoto wanakula pamoja... siku hizi ajira imewekwa mbele kuliko familia!!..:mad2:
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hakuna sabstitute ya kuchinja kobe kama unahitaji lazima upate hata ukiwekewa video conference cha muhimu ni kusuguana tu ni sawa na usingizi hauna dawa umesikia wapi mtu anasikia usingizi au njaa halafu anacheza mpira ili usingizi au njaa itoke hiyo ndio sawa sawa na ngono

    long distance relationship ni kuzinguana tu
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ww umenigusa mno,acha kabisa hii kitu hamu sina kabisaaa
    sijui kwanini waajiri tunashindwa lifikiria hili,na familia zinateteleka sana
    hii ipo both kwa mwanamme/mwanamke,,,
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Poleni sana...ni ngumu sana na inahitaji uvumilivu wa pande zote mbili:A S 8:
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    penye nia pana njia ........kaza buti.

    katika upande mwengine wa coin ............long distance relationship ina raha yake hasa kama mnauwezo wa kukutana kila baada ya miezi miwili au mitatu.....kila mkikutana mko kwenye honeymoon!
     
Loading...