Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi ya dhati, yaa mahabat!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kajoli.com, Mar 9, 2012.

  1. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mapenzi asili yake ni upendo,
    kupenda sio dhambi hata rais anajua kupenda, Tunapopendana Mungu anatupenda zaidi
    lakini wengi tunaharibu upendo kwa kukosa umakini. Upendo unatakiwa kubaki upendo kuanzia mwanzo hadi mwisho sanasana ukibadilika ubaki kuwa furaha.
    Wengi tumekwama kwani mwisho wa upendo wetu ni vilio,dhambi,magonjwa nk
    Upendo husaidia, upendo hujenga mahusiano,upendo hujenga udugu nk
    "kama unanipenda utanilinda" Watu wengi tumedhani kuuonyesha upendo kwa wapenzi wetu ni kufanya ngono
    Tena ngono zembe kisa tukijilinda tuonana kama hatuaminiani. mh!! ujinga tu!!
    Mapenzi ya dhati huleta matokeo yenye kuleta matumaini. Nashindwa kuchambua kwa kina kwani
    wengi wetu ni wavivu wa kusoma. Na tukiona mada ndefu tunakimbia. lakini hebu nikuombe unapotaka
    kuonyesha upendo kwa yeyote hebu fikiria, Je!:thinking: ni mapenzi ya kweli? au tamaa!?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    'wengi wetu humu ni wavivu wa kusoma'

    kweli? Kama unajua hivyo kwa nini umeandika ndefu?
     
  3. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    nashukuru kwa kumweleza hilo...kwenye hotuba tu watu wanasinzia tena zile za kusomewa sembuse ya kusoma mwnyw!we vp:A S-frusty2:
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kudosi.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Naomba uchambue maana sijakuelewa.
     
  6. S

    SI unit JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kupenda vs kutamani, which start and which last
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    unaanza kutamani then unapenda.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    ukishaelewa....uniadisie....
     
  9. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanx all, nimepokea changamoto zenu. na kwa wale mnaotamani kufahamu kwa kina kuhusiana na mapenzi bin mahabat nitafanya hivyo leo.Lakini niwajibu wanaofikiri bila majibu "kupenda na kutamani nini kinaanza" Hapa inategemea upendo huo ni kumuhusu nani!? kwa sababu yawezekana unampenda sana baba au mama yako, hapa huwezi kusema kabla ya kuwapenda uliwatamani. lah! Kwa habari ya kumpenda me au ke, yapo mambo mawili. Unaweza ukapenda direct tena upendo usio na sababu . Lakini ukipenda ili upate kitu fulani, hiyo ni tamaaa
     
  10. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usijali nipo kwa ajili yenu.
     
Loading...