Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi nikupeana furaha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sulphadoxine, Nov 22, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubishi kwamba maisha ukiyapangilia ni mazuri sana,yatakupa amani na kwa ujumla utatamani uendelee kuishi milele,lakini usipkuwa makini utaishia kujuta.Uamuzi wako ndiyo unaotengeneza hatima ya maisha yako,je unavyoamua ni sahihi?kila mtu analo jibu.Ikiwa tayari uko kwenye uhusiano na unamkubali mwingine kwasababu zozote zile,ni dalili kuwa akili yako imekufa.


    Katika maisha kuna watu wamekuwa wakilia kwa raha,wengine kwa tabu wengine wamekuwa wakicheka bila hata kuchekeshwa mara nyingi ni kwasababu wanatiwa raha.


    Je!mara ya mwisho kufurahi au kukaa na mwenzi wako na mkafurahi ni lini???
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! unaniumiza moyo wangu jamani!!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    pole braza
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwisho wa mwezi this things nafanya sana
     
  5. M

    Myn17 Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaaani,roho inauuumaaaa.
    sikumbuki ilikuwa lini mara ya mwisho,umenikumbusha kuwa mi mpweke.
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh kwa kweli ni muda mrefu sijafurahia wala kupata furaha zaidi ya ghadhabu
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nimeimiss Avatar yako
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kuna watu wameshaingiziwa mishahara tupate pakuko?.
     
  9. s

    shalis JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao walioingiziwa watujali basi maaana date hizi sijui lol, choka mbaya,BACK TU ZE TOPIKI: sina mwenza wala sikumbuki maana hata alivyokuwepo hatukuwahi kukaa na kama tulikaa bas ilikuwa vurugu na mashtaka ya sms na call, mara friends in FB mara nani , wapi, kwanini duh sina cha kukumbuka aisee
     
  10. C

    Coolbaby Senior Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi ilikuwa kitambo kidogo nadhani mwisho wa kupata hzo raha ni mwaka 2009 ila kwasasa ni karaha 2 mpaka naanza kukata tamaa
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kila siku,kila saa,na kila sekunde mimi na mpenzi wangu tunafurahiana...sikumbuki ni lini nilikosa kuwa na furaha kwenye mapenzi!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nawasalimu tu
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kila siku kwangu ni furaha day.
     
  14. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh teh teh!!!,
    hata mimi siku ya 20 sasa nimeumisi,
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    NI mumeo au boy friend?
     
  16. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni mumeo mmeoana kwa muda gani?
    These and many more questions could give us a clue of what you said......
     
  17. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Okada ni mume rafiki
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Tuna five yrs,ups and down zipo lkn tunazimaliza instantly,furaha inaendelea kuchukua nafasi yake
     
  19. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    .

    Yawezekana kweli kila siku ukawa nafuraha??
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    kwanini ishindikane?
     
Loading...