Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi na maumbile

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by moatichi, Jun 26, 2011.

  1. m

    moatichi New Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi nimekuwa nikisoma matangazo kwenye magazeti fulanifulani nakutana na tangazo linalohusu dawa ya kuongeza ukubwa wa maumbile kwa wanaume.Je hizi habari ni za kweli na kuna mahusiano yoyote kati ya maumbile na kufanya mapenzi?
     
  2. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yesi kuna mahusiano inatakiwa ifit to each other kupwaya nomaa
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mapenzi hayaangalii maumbile,mapenzi hayaangalii rangi wala nini,ni upendo wa ndani kabisa wa moyo wa mtu,watu kutafuta dawa za kuongeza maumbile ni seme wame potoka kimawazo,kwanza sidhani kama kuna dawa yakuaminika yenye kuongeza dawa za maumbile,sijui,nahisi ni danganya ya watu kujipatia hela
     
  4. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwani yak ndogo? usiongeze wala kutumia hayo madawa lazima yatakuwa na madhara tu, unaweza furahia na kibubutu chako hivohivo
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi kwa nini hawa wauzaji wasitafute dawa ya kupunguza maumbile ya wanawake?
    always kwa wanaume tu, mi nadhani hata wanawake wangekuwa wanapunguza
    yle wanaume wanaongeza,kuliko kuwaachia wanaume tu wahangaike na kuongeza
    wkt wanawake wapo stationary tu.
     
  6. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hhahahahhahahahahhahaaha!!!! you made my day ngoja nilog off niende zangu kutemea mie
    hahahahahahahahaaaaaaaa lol sipati picha
     
  7. vena

    vena JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uhusiano upo ila si wa muhimu, che kwanza kabisa ni feelings zako kwa mwenziwako na zake kwako na maujanja kiduchu tu ndo vitafanya mfurahie vizuri,they say brain is the first important sexual organ katika ku enjoy love making.
     
  8. A

    Adam waTZ Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes kunauhusiano ili mpige mpaka anyoshe mikono juu
     
  9. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    noma kivipi? mchi mdogo au kinu kipana?
     
  10. L

    Lugaon Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna uhusiano kaka ni maufundi yako tu.
     
  11. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndio kuna mahusiano wenye maumbile madogo wana bidi kwenye gemu...
     
Loading...