Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mapenzi: Eti nikiolewa na maskini atanisumbua sana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Logo, Mar 19, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yani mimi napenda sana niolewe na maskini ili nimtunze mimi! Ukweli hakuna anachoweza kukosa kwangu na uzuri vyote ni haki na vya kupewa na Bwana. Sasa eti nimejaribu sana kutafuta maskini ila awe na sifa za kujiheshimu, mcha Mungu lakini sipati! Mama ameniambia eti watanitesa sana. Nisaidieni eti kweli watanitesa?
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    sifikirii kama masikini atakutesa.mapenzi hayajali umasikini,au utajiri.ni maelewano tu ya nyinyi wawili.mkiwa na maelewano mazuri,mnakuwa na furaha na anaweza akawa hana kitu,ila akawa na akili ya kujiendeleza au wewe mwenyewe ukamuendeleza.
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maskini kwa maana ipi labda?
    Kilema hawezi kufanya kazi?
    Na kipimo cha huo umaskini unaoutaka ni upi?
    Dah, Maskini anayetafutwa hivi anaweza kuwa humu eeh!!!!!
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huenda ana majibu...hapa jamvini wote ni matajiri ila wametofautiana.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukitafuta masikini uwe tayari kuvumilia na kumpa ushauri nasaha kila siku juu ya kujiamini. wanaume hawapendi kutunzwa. atakuwa anajisikia kutokuwa huru na wewe na pia hatakuwa na raha akitumia mali zako. isitoshe watakaomcheka kuwa kaolewa watamkatisha tamaa zaidi. ndugu zako nao wakiona shemeji ni hohehahe wapo watakaomsimanga. ndugu zake watamsusa kwa kumuona kajilengesha kwa sugar mami nknk.

    utakuwa mlolongo wa matatizo ya kisaikolojia. ila kama mtazungumza vizuri na mkaelewana na wewe ukamtrain vizuri, ukajiepusha kumynyanyapaa kwa vijisenti vyako au mali zako na mkajiamini kiasi cha kupuuza maneno ya third parties, you can make a happy family. pia itapendeza kama mtashirikiana mtafute kitu ama shughuli ya kumuweka busy kama hatakuwa na kazi kabisa.

    mkishindwa, uwe tayari kujkuta unaishi na mtu asiye na furaha na hata kuwa na mpenzi mwingine masikini wa nje is very probable na hela za matumizi utakaokuwa unampa ndio atakuwa akiwahongea hao wasichana wa pembeni. lengo ni kiridhisha nafsi yake kwani wewe atakuwa anafanya na wewe mapenzi kama kutimiza wajibu tu kwa mtu anayempa kula yake hapa duniani

    hayo mambo ni too psychological na siyo ya kukurupuka nakutakia tafakari njema

    Glory to God
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Both ur mom and Judy are right, utapata shida unless umkabidhi mali yako aimiliki yeye. Ingawa u can be prone to other dissappointment kama unfaifullnesd, depends on his motive of being with u.
     
  7. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    mapenzi hayaangali masikini wala tajiri.
    kuhusu matatizo ya ndoa ,that inategemeana na mtu na mtu ,by thaway huyo maskini ukimpata na akigundua ulimtafuta kwasababu ya umaskini wake hakutakuwa na uelewano hapo tena.
    hlf unaonekana ni mtu wa kupenda kumiliki miliki wewe.
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi bado sijajua huyo maskini mnayemuongelea ni maskini wa namna gani.
    Kiwete, tahira, mjinga au..........
    AU kwakuwa kipato changu ni sh 500 cha kwako 1000 basi mi maskini.
    Ni maskini wa aina gani huyu mnaemuongelea hapa????
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Masikini??? Ndo nani huyo??
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuna case ya jaffarai na shyrose,ukiachwa bi dada utatukanwa weeeee.....tafuta mtu mnayeendana naye kitabia,kifedha nk...hii itakupa security na yeye pia atajiamini kama mwanaume ndani ya nyumba hivyo kuepusha migogoro/mifarakano inayotokana na insecurities/
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Maskini nipo hapa, we ni PM 2.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Leo kweli umeamua
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tafuta tu mchumba mungu aliyekupangia na si mchumba masikini, kama mungu hajakupangia mchumba masikini je?
     
  14. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Una maanisha masikini wa mali au kiroho? Fafanua tafadhali.
    Ila pia chunga sana kuna wanaotafuta (siaajabu hapo kanisani kwako) kuharibu mipango ya watu kama wewe. Kumgundua unajikuta tayari hata mimba ulisha bebeshwa. now it becomes an insult to an injury! Mara wiki ya kwanza tu ya unyumba ana disorganize hiyo reception yako.
    Sehemu nzuri za kupata wachumba ni college, working environment yako and other places where you spend some of your time at leisure. Ila maombi kwa mungu wako tanguliza.
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha kutumia akili yako tu , mshirikishe Mungu... Kumbuka upo ktk kipindi cha kufanya makosa, One mistake will cost you the rest of your life
     
  16. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Unaweza olewa na maskini ukitaka awe maskini milele badae anakuja kuwa tajiri wa kutupwa kwa bidii yake, sasa ikiwa hivi utamwacha? omba tu upate wa kufanana na wewe tabia hobbies na vinginevyo.
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ngoja niungane na wadau hapo juu kujua tafsiri ya "Masikini" kwa mujibu wa mtoa mada. Huenda nikawa na vigezo!
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kuna tofauti kubwa ya masikini na fukara,sasa unayemtafuta wewe ni fukara.
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    duuu pole
    definition
    - yangu ya masikini ni mtu ambaye hana miguu na mikono
    au amekosa kiungo fulani cha mwili Je we ndo unamtafuta mtu wa namana hiyo ?
    ??
     
  20. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Da!!! Hakika JF pana utajiri wa majibu, utapata majibu ya ukweli, ya kufurahisha, ya kutia moyo, yenye kuhitaji ufafanuzi, yenye kukatisha tamaa,yenye kuliwaza,ya kitaalam zaid,ya kutumia uzoefu.....ukiwa uwanja wa JF no stress at all.......ASANTE WADAU WA JF.
     
Loading...