Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maoni: Mawazo agombee Arusha mjini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PATOXIC, Apr 22, 2012.

  1. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwanza nitangulie kusema CHEDEMA tumekata rufaa lakini hatuachi taadhali ya kujipanga tukishindwa. Kama wadau tusaidieni akiomba ridhaa ya chama sisi wadau wa Chama hapa A town tumfikirie tusaidieni makamanda.

    Nawasilisha.
     
Loading...