Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manispaa ya Musoma na Mishahara ya Wafanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZAWATA, May 25, 2011.

  1. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mara kwa mara manispaa ya musoma imekuwa inachelewesha mishahara ya watumishi wake, tatizo liko wapi na ni kwanini hawa watumishi wanakuwa hawapewi sababu za kucheleweshwa kwa mishahara yao? mfano mpaka leo hii bado hawajatoa mishahara ile hali maeneo mengine yaliyo mengi wamehapokea mishahara, tatizo lliko wapi hapa Musoma? Mkurugenzi angetoa ufafanuzi kwa kuweka specific date ya kutoa mishahara ili kuleta amani kwa maisha ya Watumishi wake. Cha msingi ni kupeana taarifa na si kukaa kimya
     
  2. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yawezekana wahasibu wanachelewa kupeleka report husika wizarani!
     
  3. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Chunguzeni vizuri leo nimeona gazeti kuku ananunuliwa 24000 na mbuzi 385000 Hakuna lolote wizi mtupu
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    chama cha mafuvu kazini
     
Loading...