Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Manicure na Pedicure kwa wanaume

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, May 17, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa ni kawaida sana kwa vijana wengi hasa masupa staa kwenda kwenye saluni na kupatiwa huduma mbalimbali ambazo ni kwa ajili ya kina dada zaidi kama hizi za pedicure na manicure, kukatwa nyusi n.k hivi huu ndio utandawazi wenyewe ama vipi?

    Mcheki kanumba hapa akipata miongoni mwa huduma 'hizo'...

    [​IMG]
    THE GREAT AKIFANYIWA MANICURE


    [​IMG]
    USAFI WA MIKONO UKIENDELEA


    [​IMG]
    THE GREAT AKIFANYIWA PEDICURE
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    well .....ndo utandawazi wenyewe. Wenyewe wanaita Metrosexual man! kwa upande wangu nnaona ovyo tu!
     
  3. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ni ushamba, na dalili za ushoga hizo!
     
  4. d

    damn JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hell
     
  5. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli Masaki!!, kwanza mwenye kumsugua mikono naona kama mikono ya jidume, mikono ina mayoya.
    Unaskiaje Mume mwenzako akikugusagusa??, Balaa hii!!!!!

     
  6. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    ushoga mtupu.
     
  7. k

    kaiya Member

    #7
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Kumbe pedicure mpaka uvue na nguo!!!!???
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kaiya mwanzo labda alipewa na masaji :D
     
  9. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Utandawazi
     
  10. k

    kaiya Member

    #10
    May 17, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Sipati picha mwanaume mwenzio anakufanyia massage...:wink:
     
  11. paradox

    paradox Senior Member

    #11
    May 17, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah they are the new breed ya metrosexual men, ni ushoga tu, kama mwanaume unataka kujiremba kafanye hiyo upuuzi nyumbani kwako, si poa kabisa kwenda saloon kunyoa nywele tu alafu watu humo wananza kukuliza kama ungependa kufanyiwa scrubbing n.k :angry:
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu Kanumba ni mshamba sana, haya mambo watu wanafanya private, yeye ana show off na anaweka katika blog yake
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tena kajamaa mpaka jicho kalembua kuna usalama kweli hapo??
     
  14. m

    miss annie Member

    #14
    May 17, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tuachane na UJIMA kwani kufanya usafi wa kucha ndo ushoga??if he can afford,let him do it hata ikiwezekana afanye na waxing mbona vitu vya kawaida tu siku hizi, he is always smart,ni mfano wa kuigwa.
     
  15. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #15
    May 17, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Haijatulia kwa kweli, najaribu kupata picha kuwa na hilo taulo alikuwa pia anafanyiwa massage na hilo jamaa lenye mkono wenye manyoa kama nini sijui.,mmh kazi kweli kweli.
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    May 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa yangu aliwahi kunipa dokezo kuwa maselebu wengi wa bongo ni mambo fulani sasa naanza kuamini tartiiibu
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    We unafkir kanumba ukimuomba mchezo atakataa?! mtoto jicho jicho!
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha umemrahishia MATAKA maana alikuwa anamtafuta sana dogo lakini aliposikia anabeba vyuma akasita kwanza, hivyo mshkaji atatokewa na gia ya kupandia mlima hehehe
    DUh mtake radhi kanumba, je jicho hilo si la kuzaliwa nalo?
    naweza kukuunga mkono maana nasikia ktk usupa staa wa bongo ni pamoja na kuliwa KIBOGA.
    lakini mtu unafanyiwa pedicure + manicure na dume mwenzako tena saluni na picha juu. je huko nyuma ya pazia kumefanyika nini? maana jamaa ameonekana kachoka haswa
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanadamu hamtabiriki.Halfu asipofanya hayo mtamsema ni selebulite gani haogi afu mchafu.Kuweni fair jamni ni haki yake as long as havunji sheria.
     
  20. Mgoneke

    Mgoneke Member

    #20
    May 18, 2010
    Joined: May 11, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi sioni kama kuna ni tatizo,kwani mashoga tu ndo wanaofanya hivyo?Hayo ni maneno ya mkosaji.if you dont feel kufanya kama anavyofanya Kanumba acha.Lakini hiyo ni moja ya usafi
     
Loading...