Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maneno 4 Muhimu Kwa kupata Penzi la Mwanamke

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Sep 18, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Maneno 4 NAKUPENDA, NAKUHITAJI, SAMAHANI na ASANTE Kumpata Mwanamke kimapenzi.

    Imebainika kwamba, wanaume wanaposaka wapenzi, huwa tayari kutii masharti wanayopewa na upande wa pili. Utii huu ndiyo unaotajwa kumvutia mwanawake kiasi cha kumfanya aamini kirahisi kuwa mwanaume wa maisha yake ni huyo anayemtongoza wakati huo.


    Hakuna shaka kwamba, katika mazungumzo ya awali ya mwanaume anayemteka mwanamke kimahaba, kinywa chake huwa hakikauki maneno haya manne zenye nguvu ya kumdatisha mwanamke, ambazo ni NAKUPENDA, NAKUHITAJI, SAMAHANI na ASANTE.


    Ni wazi kwamba kuna wanaume wengi ambao huanza na gia kubwa ya maneno hao wamebainika kupoteza mvuto wa kimapenzi waliokuwa nao mwanzo kwa wapenzi wao. Binafsi nathibitisha hili kwa kuwa nimeshafanya uchunguzi kupitia wanaume wanaonijia kutaka majibu ya kwa nini wapenzi wao wamewageuka na kutokuwapenda kama awali.


    Kabla ya kuwashauri nimekuwa nawadodosa na hatimaye kutambua kuwa waliacha kutumia maneno hayo mara tu walipoona amefanikiwa walichokuwa wanakitafuta.

    Kama nilivyosema neno la kwanza lenye nguvu ya kumteka kimapenzi mwanamke ni NAKUPENDA. Neno hili ni tiba inayoponya hofu na kumfanya mwanamke ajiamini.

    Neno la pili, NAKUHITAJI. Kama inavyokuwa wakati wa kutongoza, mwanamke anapenda kuambiwa neno hilo

    na kufanyiwa vitendo inavyoonesha kuhitajika kwake katika maamuzi, matembezi, faraja na muongozo wa

    kimaisha. Sambamba na hilo mwanamke anapenda sana kupewa ASANTE katika yale anayofanya.

    Jambo la mwisho kabisa ni SAMAHANI. Ndugu zangu kuna wanaume ambao hawako tayari kuomba msamaha

    kabisa hata kama wamekosa kosa kubwa na la wazi kiasi gani? Kifupi tabia hiyo haipendezi. Ni busara kwa

    mwanaume kumuomba radhi mpenzi wake, ili naye ajione ni mwenye mamlaka na hivyo kuzidisha upendo na uangalizi wa tabia mbaya za mwanaume.
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    Hayo maneno siku hizi hayana nguvu sana kama zamani, siku hizi wanawake wanaangalia zaidi ni kitu gani mwanaume anamiliki au future ya mwanaume huyo ikoje, inalipa au hailipi....
    Hujawasikia wakisema kwamba mwanaume asiye na kitu ana kasoro?

    Ndio maana wale wanaume wanamudu kujikweza huwabamba sana wadada...

    Kizazi hiki sio cha maneno matupu ndugu yangu....
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    naunga mkono hoja mkuu...
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    mmmmh! Ya kweli hayo Mtambuzi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 685
    Trophy Points: 280
    BADILI TABIA usijifanye hujui, naomba uwe mkweli wa nafsi yako, hivi unadhani watoto wetu hawa tuliozaa bado wanafuta nyayo za wazazi wao katika kupenda?
    Siku hizi maisha yamebadilika sana, hizi tamthilia na mitandao ya kijamii imewafanya mabinti wetu akili zao kupogoka linapokuja suala la kupenda, ni binti gani siku hizi asiyependa mwanaume mwenye gari..?

    Kama mwanaume hana kitu ana mtihani mgumu sana pale linapokuja suala la kutafuta mwenza.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa ni kweli hayo mengine ndiyo yanafuata...............Hebu Mtambuzi subiri kidogo kuna binti kanitumia tafadhali niongezee salio nikimalizana naye narudi kwenye post!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pochi lako tu mkuu!!!
     
  8. Upcoming

    Upcoming Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Wengi was Siku wanaangalia pochi tu ndo bado wanataka hayo maneno yako mkuu
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maneno manne muhimu ni nina nyumba nina magari nina pesa na nimeoa... Hayo tuu
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Naomba Nikutoe Out for Lunch/Dinner = Kiulainiii!!
     
  11. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hayo maneno sikuizi hata usipomwambia mdada wala hana haja nayo,mwambie nakupa gari uachane na yule ***** wako anaekupandisha bajaji mtoto kama wewe unatakiwa uwe kwenye kiyoyozi 24/7 atayasahau yote alokuakua akipewa na anaempandisha bajaji atakufata wa gari..
     
  12. m

    mymy JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....kwa upande wangu mie these words do matter kwa kweli....nafarajika moyoni ninapoambiwa....
     
  13. awp

    awp JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hawa wa dot.com wanaangalia, gari, mkwanja wa uhakika, cm haiishiwi credit, wapelekwe mlimani city hata kununua mkate wa buku, wanapenda wauza sura wenzao, nakadhalika. hayo maneneo ya MziziMkavu yanatufaa sisi au yalitufaa sisi.
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mtambuzi hapo umegonga Ikulu, hasa ukimuhakikishia lifti/usafiri wa kwenda na kurudi kwenye mihangaiko yake ya kila siku, ndiyo kabisa wala huitaji kuongea maneno yote hayo.
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    pamoja na hivo wanaangalia pia maumbile
     
  16. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    halafu kesho anakupigia sim hata bila we kumtafuta
     
  17. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanapenda maumbile ya aina gani haswa?
     
  18. salito

    salito JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja..hawa wadada wa cku hizi wanapenda sana mifweza..akina sisi malofa ukibahatisha kumpata mmoja,unamganda maana kumiliki huyu na yule inahitaji chochote na sio maneno matupu..
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,595
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mtambuzi kuna asilimia kubwa ya ukweli ktk ulichosema, mwanamke anahitaji security zote; financial, emotion, social etc. Lkn napingana na hiyo ya 'wanawake wa siku hizi'.

    Mama yangu aliyeolewa Mwaka 1961, kabla hajaolewa alikuwa anasali apate mchumba au mwalimu au bwana mganga, mchumba wa kwanza alikuwa mwalimu (but it didn't work out), wa pili na wa mwisho was daktari (ambaye alimuoa).
    So sijui tunavyosema siku hizi labda tuinclude miaka ya 1950s, maana mtu kutaka muajiriwa nafikiri alitaka pamoja na status lkn financil security (uhakika wa mshahara mwisho wa mwezi). Otherwise nakubaliana nawe hayo Maneno manne hayajitoshelezi siku hizi, kuna pia Dini ambayo wewe ulishaizungumzia; wengi sana wameshindwa kuwa na wapenzi wao kwa kuwa wanaimani tofauti.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...