Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mandela Road

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, Nov 10, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepita hii barabara jana nikiwa kwenye safari zangu za kwenda Kisarawe wakati mvua ilipokuwa inanyesha, ni aibu jamani, maji yalikuwa yamejaa/yametuama barabarani. Sasa nashindwa kuelewa itakuwaje hiyo Eli-Nino ikianza. Mkandarasi inabidi alione hilo
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulipita maeneo gani? Hii barabara ni ndefu, kuanzia mataa ya Ubungo hadi kule kwenye junction ya Uhasibu (TIA), sasa maybe ulipita maeneo kama ya pale Sokota ukakuta mafuriko, huko bado hawajafika ila ndo wanaelekea kukarabati.
     
Loading...