Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man Utd tunaua tuvulana leo

Discussion in 'Sports' started by Elia, Dec 13, 2010.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi gem ya leo ndugu zangu? jinsi Man U ilivyo kwenye form siogopi kuahidi mvinyo kwa watu watakao kua karibu na meza yetu, karibu tunywe hope nitakua san ciro
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi saa ngapi linaanza?
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Saa tano kamili usku
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu matokeo subirini hapa refa atakupopuliza filimbi ya mwisho.

    Kuhusu muda wa miche itategemea utakuwa wapi wakati huu. Ila kwa saa za uingereza ni saa mbili usiku. Sasa piga mahesabu ya tofuati ya saa kulingana na sehemu uliko wewe.
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jumlisha jumlisha hapo kwa bongo unapata saa tano kamili. nje ya bongo kama alivyo longa mkuu hesabu vidole!:whoo:
     
Loading...