Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Man united hongereni.

Discussion in 'Entertainment' started by chapaa, May 12, 2008.

  1. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2008
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Japo hako kakombe ka league mmechukua na penalty ya kupewa mtakiona cha moto moscow,THE BLUES lazima wawe mabingwa wa champions league.
     
  2. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ''kakombe''- ingawa kadogo lakini katamuu!

    ''penalty ya kupewa''- safii sana ila labda umesahau vilevile tumenyimwa penalty pia...sasa subtract ile then add hii..jibu unalo Chapaa.

    ''Ze blueaz lazima muwe mabingwa''- yeep it might be..lakini kumbuka...its not over till it over!
    One Love One United!
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    May 12, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Roya Roy, Idimi, Icadon na the rest of The Man U fam, I'm posting
    these pics here kwa roho safi.Tuko tugeza japo tunasupport timu mbili tofauti.Personally I would say kuna vijana kama wawili watatu wanapiga Man U ambao ninge-wish wa kwetu.Tuko pamoja!!!

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]
     
Loading...