Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo Mawili Hatari Zaidi kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by G.T.L, Jul 31, 2012.

  1. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika kipindi hiki cha tuhuma za wabunge kuhusishwa na kashfa ya rushwa,hususani wabunge wa CCM(kwa wingi wanaosadikiwa),Endapo wakithibitika kupokea rushwa.Ni Ukweli usiopingika kwamba.....
    *
    1.Wakifukuzwa uanachama wa CCM ambapo ni dhahiri watapoteza sifa za kuendelea kua wabunge,CCM itakua matatani kupoteza majimbo ambayo uchaguzi utafanyika.
    *
    2.Wasipowafukuza ni ukweli usiopingika kwamba CCM itazidi kupoteza zaidi imani kwa wananchi ambapo 2015 itakua njia laini zaidi kwa upinzani kuchukua majimbo mengi zaidi.

    Hii haitaji ata ushabiki wa kisiasa ni kutumia common sense kusoma nyakati.
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa mtazamo wangu, hawa jamaa lazima watafuata hilo angalizo lako la pili. Maana walishapoteza imani kwa wananchi siku nyingi sana.
     
  3. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Hili ni tatizo la miaka mingi sana, kwahiyo uamuzi juu yake hautakuwa wa kukurupuka. Binafsi nadhani mwisho wa siku tutarudishwa kule kule kwenye siasa: Uwezekano wa Rais kuvunja bunge zima au bunge kupiga kura ya kutokuwa na imani na serikali huku kila upande ukimtishia mwenzake. Sio chadema wala CCM ambao wapo tayari kurudi majimboni sasahivi, hivyo itapatikana suluhu nyingine nje ya kufukuza wabunge.
     
  4. b

    beyanga Senior Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huu ni mwiba kwa ccm kwani wakifukuzwa hawa wataeleza chama kilivyohonga na kutoa rushwa kwa wapiga kura chini ya maelekezo toka ccm makao makuu data zipo hata kikwete hawezi kufanya lolote.
    la pili lowas,chenge hakuna aliyewagusa mkiwagusa hawa mnawasha moto kwa akina sita na wenzake kazi mayo poleni sana na tunaishukuru chadema kwa hili
     
  5. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    hiyo ni sawa na msemo wa kimakonde Ukichuka Nchale, Ukichimama Nchale, Ukikimbia Nchale sasa sijui wataamua lipi.
     
  6. B

    Bubona JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM hawatawafukuza mtu hata mmoja!! Watawekeza katika usahaulifu wetu!!.
    Silly people!!
     
  7. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Una maoni mazuri sana na ya kweli, lakini sio kwa tanzania, hapa watu hawatazami sera, wanatazama ushabiki tu! Hasa wale wazee wetu wa vijijini na CCM
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Watakachofanya CCM ni kuleta jambo jipya litakaloelekeza focus ya Bunge na wananchi huko na kama kawaida tutasahau. Au watatumia wafanyabiashara wa Neno la Mungu (wa makanisani na misikitini) kugeuza hoja ya rushwa kuwa malumbano ya kidini na Watanzania wataunga msafara huo.
     
  9. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umesahau ukilala chini nchedede.
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    una maana Mh. Ole Sendeka afukuzwe??
    ....mbunge aliyetumia muda mwingi kupinga ufisadi lakini akajikuta 'amewekwa kati' kwa mda mfupi sana

     
  11. d

    dguyana JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri. Nape anasubiri CDM waanze. Nadhani anaombea mungu CDM wasichukue maamuzi yeyote ili na yeye akae kimya maana atasema nini kwa Ole?
     
Loading...