Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAMBO HAYA: Gazeti la Rai halijui nani mmiliki wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 30, 2009.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    MAMBO HAYO: Gazeti la Rai halijui nani mmiliki wake


    Gazeti la Rai toleo la leo limekuja na kali. Katika stori yake kuu ya ukurasa wa mbele yenye kichwa cha Habari ‘Reginald Mengi aivuruga taaluma ya habari nchini' halijui au halina uhakika nani mmiliki wa kampuni inayolichapisha. Stori hiyo, inayoendelea uk wa 2 katika Paragraph yake ya 11 inaanza kwa maneno yafuatayo:

    "Wengi wa wafanyabiashara waliotajwa na Mengi ni wamiliki wa vyombo vya Habari, akiwamo Rostam Aziz anayesadikiwa kumiliki Kampuni ya New Habari...."
     
  2. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #2
    Apr 30, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Teheee hawanijui kabisaaaaaaa.
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hii mbona ni kali ya mwaka....
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kisheria, Rostam hayupo kwenye orodha ya wamiliki wa New Habari Corp ingawa inaeleweka kuwa yeye ndiye mwenye kampuni lakini hajaandikishwa hivyo (kama imeshasajiliwa Brela)
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hii kali,na Subash naye kuanzisha TV kwa mujibu wa RAI
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lakini tunacho shangaa ni nini? Our beloved preisident said it clearly kwamba akishinda uraisi, mwendo mdundo utakuwa,

    Huu ndo mdundo wenyewe.. watch and see, woga wangu sijui huu mdundo utatufikisha wapi?

    yeye kajikalia tuliiiiii akiiufurahia mdundo kwa raha zake! Akiona vipi huyooooo vasco at his best!
     
  7. stanluva

    stanluva Senior Member

    #7
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    May anataka kuujulisha umma kuwa Rostam "fisadi" hana hisa kwenye kampuni hiyo! Wateule tuwe macho hizi ni siku za mwisho kwa mafisadi kukataliwa hata na wafanyakazi ni sawa na mbwa kumbwekea baba mwenye nyumba na amesahau kuwa ndiye anaye mpa kula! Haya mwana kwetu langu jicho na sikio!
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hawa waandishi wa habari si ndio hawa hawa watanzania wanaojifanya hawajui! E nyerere wetu hebu rudi upiganie tena uhuru wetu. Tupo chini ya utumwa wa SISI EM.

    Nakumbuka kauli ya Mwalimu akielekea mauti.................kule st Tomasi..........''NAJUA NITAKUFA..........WATZ WANGU WATALIA SANA.....LAKINI NAMI NITAWAOMBEA KWA MUNGU''
     
  9. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hamna magazeti bali kuna midomo ya mapapa
     
  10. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi nchi hii ina kiongozi?? Tunakoleelekea siko!
     
  11. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na hilo ndio tatizo, sehemu kubwa ya matatizo yetu. Kwa miaka 30 (1960 mpaka 1990) tuliongozwa na kichwa kimoja tu, cha huyo Mwenyekiti. Mwenyekiti, Mwenyekiti. Zidumu fikra za Mwenyekiti wa Chama.

    Mpaka leo watu wanaota, wanasali, Nyerere aibuke kaburini aje ku-solve puzzle ya nani anamiliki gazeti la Rai.
     
  12. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nadokezwa sasa hivi na mtangazaji mmoja maarufu wa ITV/radio one kwamba kuna tetesi habari za timu ya Yanga zisitangazwe tena kwenye vyombo hivyo!!
     
  13. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Was this a failed attempt at fake neytrality and political correctness?
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hizi ndizo zake RA -- hataki kabisa jina lake kuonekana katika kampuni yoyote anayoimiliki -- kwa maneno mengine anataka aonekane hana kampuni yoyote.

    Wafanyakazi wa New Habari wanajijua kama wako ktk shit? Mambo yakimzidi RA na kutimkia nchi za nje watamshika nani kuhusu masilahi/mafao yao? Inafaa serikali iingilie kama kweli haiko mfukoni mwake. Hii inanikumbusha kampuni ya Mtibwa -- wafanyakazi wake walikuwa hawajui mmiliki wake ni nani na walikuwa wanadai wamjue.

    Kwanza kabisa huyu mtu ni tajiri sana. Jee utajiri wake unatokana na biashara gani iwapo hana kampuni yoyote ya kibiashara? Jee yeye binafsi analipa kodi sawasawa? Jee, mpango wa namna hii ni sawa chini ya sheria za nchi?
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sababu za yeye kufanya hivyo ni wizi tu. mimi nashangaa watu wanamshabikia , RA na kumponda Mengi - na hasa watu wasomi na eti "wachumi" kama Prof Lipumba!

    Huyu profesa ni aibu tupu na ndiyo maana CUF inaonekana kwenda chini na Chadema kupaa. Huyu Profesa hatambui kwamba hela walizoiba hawa akina RA ndiyo zilitumika kukipigiza chini kwqa kishindo chama chake katika uchaguzi wa 2005? sasa analamba viatu vya huyo mwizi/ nasikia kichefuchefu!
     
  16. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2009
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ya leo kali!




    Ukisahau ipo siku utakumbushwa
     
  17. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kupondwa kwani wote lao ni moja

    KUFAIDIKA, KUTETEA NA KULINDA MFUMO FISADI....

    Walichotofautiana ni nani anafaidika zaidi ya mwenzie kwa wakati huu...

    omarilyas
     
Loading...