Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mambo gani kila unapoyaona/kusikia yanakuchefua roho?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Graph Theory, Nov 27, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwaupande wangu mambo yanayonichefua roho ni haya yafuatayo.
    1. Movie zote zenye maudhui ya mizimu(uchawi)
    2. Kusikia majina ya viongozi wasio na tija katika TANZANIA yetu.
    3.................
    .
    .
    .
    Handsome wa mama nimewasilisha mambo yanayonichefua roho, yapo mengi sana lakini haitakuwa jambo jema kama nitataja mambo yote peke yangu, hebu tujiunge pamoja, twende sasa.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    siasa za tz na uchumi wao
     
  4. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kumtongoza demu afu kukuambia subiri jibu lako ntakupa akati anajua kabisa subiri subiri huumiza matumbo..
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Habari za Magamba na Mwenyekiti wao !
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wanawake wanapojilaumu au kulaumu wanawake wenzao kwa upuuzi hasa infedality za wanaume!
     
  7. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mitaa ambayo wanatupa pedi ovyo ovyo.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha

     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    mambo ya kuchunana na kuitana mabuzi
     
  10. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ..huu mziki wanaouita Taarab.
    ..bongo movies
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nachukia ccm, viongozi na wanachama wake wote, zaid kabisa ni baba riz 1, nape nauye, wassira,anna makinda, w. Lukuvi
     
  12. phina

    phina JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakereka na wanaume wanaokojoa vichochoroni au sehemu wasizopaswa!hivi hawa hawakufunzwaga kwao au ni nini??

    Na pia mlevi anaponibugudhi..jamani kwa nini starehe zako ziwe kero kwangu??if you cant handle a drunk you then dont drink!wanakera bwana!
     
  13. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    1.Mtu mzima kuacha uchafu chooni esply nyumba za kupanga. 2. Mtu mmoja kutawala sana mazungumzo ya kawaida. 3. Kudanganywa.
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    kwenye hiyo namba 1 uliyoandika, unakuta mtu msomi lakini akienda chooni ni aibu anayoiacha huko, unakuta kajisaidia haja kubwa na kuacha bila kusafisha hasa chuo kikuu cha DODOMA.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    1.JITU LINAKUJA OFISINI
    UNALIPA NAMBA YA OFISI
    LINAOMBA YAKO LIKIJIDAI LINATAKA MAZUNMGUMZO YA KIOFISI AF BAADAE LINAANZA UPUPU
    2.MTU ANAKUBEEP HOVYO
    KISHA UKIPIGA ANAKUULIZA WE NI NANI
    AGHRRRRR AMA ANAKWAMBIA ALITAKA KUKUSALIMU.
    3.kinadada wasiopenda kujushughulisha kazi kuvizia wanaume wawachune ,unakuta kila siku binti anaduu na mtu mpya hata anapofia hapajui
    4. mababa maziiima na mamama mazima kujimix na watoto wadogo eti wanawalea
    5.wavaakata K,mateja,mavuta bange!! machoko aghrrrrrr
    bila KUISAHA CCM
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Wanaume wanaosaliti wake zao.
     
  17. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nachukia tena sana kusikia mtu kamuudhi mama yangu.
     
  18. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nayachukia sana habari za ku**** na ku***** hapa jf. Kwani ni laana kubwa sana kwa wanaoshiriki tendo hilo. Kwani sehemu ya haja kubwa si kwa ajili ya tendo la ndoa. Ni hakika naudhika sana na watu hao.
     
  19. Soraya

    Soraya JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikifungua jf MMU na kukuta threads za Usodoma zinazidi kutawala kila kukicha.
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    foleni za bongo
     
Loading...