Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Yetu, Salma.....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Buchanan, Dec 19, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Dec 19, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wakuu kulikoni mama yetu mpendwa, Salma Kikwete, kutokuonekana hadharani mara baada ya JK kuapishwa? Si kawaida yake kutokuonekana majukwaani, kulikoni?
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Mama amechoka sana baada ya kampeni za shuka kwa shuka, sasa anapata kajimapumziko kadogo, atarudi kwenye viriri karibuni! Unam-miss ? Atafikishiwa ujumbe na wanaohusika!
     
Loading...