Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama wa mtoto wangu ananishangaza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Sep 18, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Jamani duniani kuna mambo,mama wa mtoto wangu ambaye tulizaa wote miaka ya 90 nilimwomba tuoane akakataa kabisa na kuniambia nichukue ustaarabu wangu kwani amepata mpenzi wa kuishi naye milele na wanatarajia kufunga ndoa,eti akaniambia mimi na yeye tutalea mtoto tu hakuna jingine zaidi ya hilo,sasa amekuja tena baada ya muda mrefu na kuniambia anataka tuoane haraka sana eti mtoto wangu ananipenda,,jamani nachanganyikiwa kwa sababu nimeshaamua kuoa mwanamke mwingine ambaye tumeanza uhusiano muda na naona ananifaa kabisa kuishi naye,nifanye nini mimi mbona hawa wananwake wanatuchanganya hivi jamani,hii ni story ya kweli naombeni msaada,kwangu mimi sijisikii kabisa kuishi naye kwani alishanikatisha tamaa kwa kunipa vidonge vya kuumiza!
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    usihukumu wanawake wote!itakufanya ushindwe hata kuinjoy hilo penzi jipya !
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sasa unachotaka ni nini, sikiliza moyo wako na hautapata mtu wa kumlaumu baadaye.

    Umeumizwa, usimuumize mwingine (mchumba wako mpya) maana unajua adha ya maumivu!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    mkuu huyu niliye naye nimeanza naye muda na nafikiri anafaa kabisa na nilishakata sahuri,sasa mama wa mtoto kuja kwa kushtukiza ananichanganya sana
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    see!?huyo naye ni mwanamke lakini si umeona?kwa hiyo wala huna sababu ya kutuweka wote kwny kapu moja,huyo mzazi mwenzio alishakutenda na kukataa kuolewa nawe mwanzo,muoe huyo uliyekwisha kata shauri naye,lakini je mtoto wako anaishi na nani?
     
  6. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tupa kule huyo wa zamani, endelea na huyo mpya ambako hata wewe ndo umeridhika. Ila kule muendelee kulea mtoto wenu na jitahidi kumshirikisha huyo mpya kuhusu mtoto wako wa kule ulikotendwa na uwe muwazi.
     
  7. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sasa miaka ya 90 uliweza kupata mtoto? Miaka 22 iliyofuatia ulikuwa unafanyaje?
     
  8. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Your too Old for this Story....(Hapo kwenye Red) maana kama umezaa naye miaka ya 90, by now una umri gan mpaka unauliza like hapo kwenye Blue? u must be too old for such games!!
     
  9. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Weweeee acha woga, mwenzio amesha kutake for GRANTED ndo maana kila siku anabadili demands na anajua utacomply!!! For once be a man and TAKE CONTROL OF THINGS!!!!!! Have your way sio kufuata matakwa ya mama watoto wala demu mpya! Biblia inasema&nbsp;MWANAUME ni kichwa cha familia sasa hiyo kazi ukimuachia mkeo,ndo utashangaa jahazi linazama!<BR><BR>TENA KAMPIME MTOTO DNA MAANA HUKO MBELENI UTASIKIA HUYU MTOTO SI WAKO WALA NINI!!!! SEPA!!!!!
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,707
    Trophy Points: 280
    Mh...huyu mpya anajua kuhusu mwanao!??
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Akili kichwani mwako,na kwa upande wako kama ulivyosema humuitaji mueleze wala usi mumunye,kama yeye alikueleza wazi
    wewe ushindwe nini?.............
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeh bhana eeeh
    Muulize MUNGU kwenye sala zako yupi ni mkeo....!
     
  13. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mbona jibu unalo sasa. Binafsi huwa naona muunganiko inayosababishwa na mimba/mtoto mara nying huwa haiwork ina matatizo mengi. Sikiliza moyo wako

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  14. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Dah! What a nice question.

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  15. k

    kiparah JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umezaa naye miaka ya 90! mbona mzee! miaka 20+ unataka kuoana naye!! du! ana way angalia roho yako inavyotaka!
     
  16. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh, umeanza kushauri hivi, ndio maana kule kwa wazee hatukuoni kabisa...sababu ya wewe kutochombeza lile jukwaa, kwa sasa limepwaya kabisa na halitamaniki..utakuta vitu vya miaka hiyoooo...hakunaga jipya kabisa. hebu rudi bana!
     
  17. s

    sawabho JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kama mlipata mtoto miaka ya 1990 na baada ya hapo kila mmoja akashika maisha yake ina maana imepita miaka 22, kama ulikuwa na miaka 30 sasa una 50. Kama mama mtoto alikuwa na miaka 25 sasa ana 45, wewe unakuwa chungu cha ngapi ? Ni vizuri utulie na huyo uliye naye kuliko kurudi kwa mtu ambaye alikuona hufai, kama mtoto ndiye anakupenda, basi chukua mtoto wako; na sasa hivi tayari ni mtu mzima maana ana miaka 22 anafahamu anachokifanya.
     
  18. msweken

    msweken Senior Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Unaendeshwa tu kama gari bovu.. hauna msimamo wako binafsi?? kuwa na msimamo mtoto wa kiume, unakubalije kuwa second option??
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nafikiri usema miaka ya 90 haimaaninish 1990 inawezekana hayta 1999. na kama alikuwa ni kjana wa miaka 25 ni wazi kwamba huu ndo muda wake wa kuoa.

    ushauri wangu, huyo mama mtoto hafai kuwa mkeo she looks as an opportunistic person. alikokuwa kumeungua ndo mana karudi kwako. mweleze kwamba you can't, and marry your new love. if possible take your kid.
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    againLara 1.lolest!
     
Loading...