Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma Kikwete's Facebook and Twitter accounts hacked?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMT, Dec 1, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mods hii haijakaa vizuri. Kuna mtu sijui amehack accounts ya Mama Salima Kikwete Facebook na Twitter halafu anapost links za threads za JF zizomkandia Rais (mume wake) na zile zinazoifagilia Chadema. Mods needs to inform Ikulu mawasiliano.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mimi pia nimezichungulia inaonyesha kuna mtu amei Hacker hiyo Account ya Facebook ya Mama salma Kikwete au kuna mtu anajifanya yeye ni mama Salma kikwete ili kumuharibia mkuu wa Nchi jina lake itabidi Wahusika walifuatilie hilo suala ikiwezekana wamtaarifu Facebook founder aizuie hiyo Account nawasilisha mimi hivyo.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni noma. Naona watu kule fesibuku watu wana-comment tuu kwenye hizo links toka JF. Kweli inaonyesha kabosa Watanzania hatuzomi into details.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mmekazana kuna mtu amehack amehack kwani yeye mama Salma hawezi kuisifu CHADEMA?
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si pia walitengeneza account ya twitter ya Salva Rweyemamu na kupost utumbo mtupu?

    Huko ikulu kitengo cha IT sijui kinaumwa maradhi gani
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kwa ni lazima festi ledi awe na facebook page???
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hapana Mkuu. This is not her unless something extraordinary happened in the last few minutes. Hata ile thread ya "SAFARI za rais Jakaya Kikwete tangu aingie madarakani 2005!" nae kapost kule? Hii nayo inasifu Chadema? Mbaya ni kwamba jamaa anakopi links za humu JF na kupost kwenye account. Huyo mtu ataishia kukopi mpaka thread za jukwaa la wakubwa na kuwe kwenye account yake. Noma for JF.
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Halafu how come anatumia password moja kwenye accounts zote mbili?
     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Michelle Obama hawaruhusu kabisa mabinti zake kuwa na facebook page na twitter!!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    Kwanza Michelle Obama ndo S.I.Unit ya ubora wa malezi?

    Pili, hapa hatuzungumzii watoto wa Salma Kikwete, tunazungumzia account ya Salma, Michelle nae hana?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mama Salma kikwete iweje akisifu Chadema wakati mume wake ni kiongozi wa chama kingine? iweje wewe Mvua ikikunyeshea waweza kuisifu Mvua ya leo jamani ni nzuri? iweje wewe ukawa Mpenzi wa klabu ya Simba wakati Mke wako mpenzi wa Yanga? Je siku timu yako ya Simba ikiifunga timu ya Mke wako Yanga je usiku wake atakupa mke wako unyumba?
     
  13. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Gaijin roughly kwa siku huwa unauliza maswali mangapi hapa JF? LOL
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngoja tusubiri Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu itoe tamko ndo tutajua ni yeye au sio yeye vinginevyo mi naamini ni yeye mama Salma au unafikiri yeye hajui kutumia mtandao?
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha hata sijui. Unataka niache au nipunguze ? [pun intended]
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi nina hisi kuna Mtu kwenye hii J.f. amei hacker hiyo Account ya Mama Salma kikwete sio kitu mchezo hicho watu wengine wanaleta mambo ya Ligi na ubishi wa klabu za simb ana Yanga humu ndani.
     
  17. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    we mwenyewe na avata yako nimekuona umepost huko kwenye FB ya huyu mama
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kama hizo accounts zote zipo open to the public na hata mada za hapa JF nyingi ni open to the public, ni vipi JF inaweza kuwa held responsible? (Kwa nini unadhani ni 'noma for JF'?).
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Issue sio kama yeye anajua au hajui kutumia keyboard. Issue ni kuwa accounts zake mbili zimekuwa hacked. Yaani yeye kweli anapost hii? President Jakaya M. Kikwete MUST Resign | Facebook. Wataalam wa hili jukwaa will tell you that her accounts have been hacked. Hata kama ni yeye lakini Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu ikitoa tamko kuwa siye yeye utawaamini?
     
  20. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata mie mpaka nimejitoa kumfollow twitter yake maana nimeona ni upuuzi,
     
Loading...