Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Salma ataka wanafunzi wakimbia mafataki!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mke wa rais wa jamhuri ya muungano wa tanganyika mama salma kikwete
    amewaonya wanafunzi kuwa macho na MAFATAKI...akiongea na wanafunzi wa shule
    ya JANGWANI SEC mama kikwete amesema anawaomba watoto wa kike waridhike na maisha
    na uwezo wa wazazi wao waliokuwa nao wasikimbilie kutafuta maisha ya shortcut

    watoto wangu nyie nawaeleza ukweli MAFATAKI wamejaa kama mvua tena hasa DAR es salaam
    nawaambien jihadharini nao sana watawaua..awana maana kabisa .mi ni mwalimu najua umuhimu wa watoto wa kike akuna aja ya kukimbilia maisha ya haraka ;Mungu Akioanga kutoka utatoka tu
    alisema mama salma uku akishangiliwa ...mama kikwete alisemanaambiwa tena wengine mnatumika
    kuwauza wanafunzi wengine jamani kama ni kweli inasikitisha saana kwa nini ukubali kumuangimiza mwenzio......

    Mama Kikwete aliuliza mnawajua amuwajui atuwajuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    akuliza mnawapenda amuwapendi.....chini tunawapenda saaaaaaaaaaaaanaaaaaaa

    mama salma akajibu najua mnakataa wengine mnawafurahia ....angalien watawaua wanangu
    sina mengi kama mzazi nawatakia maisha mema mungu awabariki
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wanume wakimbie nini
    njoo basi azania utupe na mawaidha jamani
    wanafunzi wa azania
     
Loading...