Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Mzazi wa Blandina Nyoni kuzikwa leo Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kabila01, Feb 25, 2012.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,517
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    nipo nyumbani hapa mitaa ya Wilolesi manispaa ya Iringa kwenye msiba wa Mama Mzazi wa aliyekua katibu mkuu wa Wizara ya Afya
     
  2. S

    Samsindima Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana kwa msiba. Ila ninavyokufahamu kwa misosi nadhani kuondoka hapo sio leo.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    sasa sisi tufanyeje??mwambie mponda.
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Dhambi ya kuwanyanyasa wafanyakazi wenzie pamoja na vifo vilivyotokea wakati wa mgomo wa madaktari, aliokuwa ameusababisha yeye ndo vinamtafuna.
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Vipi ile kampuni yake ya Catering imeshinda pia tenda ya kuhudumia huo msiba?!

    RIP Mama Blandina Nyoni
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jamani thread nyingine, pole yake but do we really need to know.
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hee hajazikwa tuu?? RIP mama!
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwa taarifa tu, Blandina Badi Nyoni bado ni katibu mkuu wa wizara ya Afya kutokana na taratibu na sheria za kazi serikalini; yeye amesimamishwa ,hajafukuzwa!! Mama yake Blandina atazikwa kijijini kwao Ilembula mkoa wa Njombe na sio Iringa!! R.I.P wa NYIMBO.
     
  9. O

    Omumura JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kampuni yake ya catering ndo inahudumia..!
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Bwana alitoa, na bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe! Nawapa pole familia na wote. Apumzike kwa amani
     
  11. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,461
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    JK atamiss huu msiba kweli?
     
Loading...