Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Mkwe Avuruga Bajeti!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Losambo, Apr 25, 2012.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JAMAA mmoja baada ya kuwa na hali ngumu aliamua kufunga safari kutoka kwake Mbagala hadi Kinondoni jijini Dar kwa swahiba ili akapate msaada wa fedha apunguze ukali wa maisha.

    Katika kutafuta nauli ya kumfikisha Kinondoni alipata elfu moja ikiwa ni nauli ya kwenda na kurudi huku akipiga hesabu mia mbili ya kununulia hata karanga kama anapokwenda atamkosa mwenyeji wake.
    Akiwa ndani ya daladala alishtuliwa na sauti ya mama mkwe wake ikimsabahi akiwa na mdogo wa mkewe. Jamaa hakuwa na jinsi ilibidi awalipie nauli ya shilingi mia sita ya kuishia Karume na ya kwake ya kuishia Kinondoni buku likakatika na kumfanya abakiwe mtupu.

    Jamaa alipofika Kinondoni alipata pigo lingine baada ya kukuta jamaa yake kasafiri.
    Hakuwa na jinsi ilibidi aunge azimio kurudi Mbagala kwa miguu, huku akimlaumu mama mkwe kumharibu bajeti yake.

    Kwa habari na vichekesho mix vingine bofya http://www.globalpublishers.info/profiles/blogs/vituko-mix-1
     
  2. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwani ilikua ni lazima awalipie?au ndo kujikomba ukweni teh teh
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu mzaa chema tena?
     
  4. m

    magungila Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pole zake ndio mtihani huo
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na kweli mkuu, unaweza kumuona mama mkwe mchawi na siku ukitoka ni lazima umsimulie.
     
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani wakati wanapanda gari walitengemea watamkuta humo. Hayo ni maamuzi yasiyokuwa na mtazamo wa mbele
     
Loading...