Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mama Kikwete Uso Kwa Uso Na People's Power

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MtamaMchungu, May 20, 2011.

  1. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mke wa Rais, Mama Salma Kikwete, juzi alipigwa na butwaa baada ya baadhi ya wanafunzi wa Shule ya Msingi Ushashi iliyopo wilayani Bunda mkoani Mara, kumsalimia kwa kumuonyeshea ishara ya vidole viwili. Mama Kikwete alikuwa mgeni rasmi katika hafla ya kukabidhi vyumba vitatu vya madarasa na ofisi mbili za walimu na
    jengo moja vilivyojengwa na kukarabatiwa kwa
    msaada wa Kampuni ya Saruji ya Twiga kwa kushirikiana na Mwanza Huduma Limited.

    Baada ya kukata utepe
    kama ishara ya kuzindua majengo hayo, Mama Kikwete, alikagua madarasa hayo mapya pamoja na ofisi za walimu kabla ya kukutana na
    wanafunzi 30
    waliotengwa rasmi
    kukabidhiwa mabegi ya shule na mgeni rasmi huyo.
    Na alipofika mbele ya
    wanafunzi hao, Mama
    Kikwete, alinyoosha
    mkono juu kuwasalimia wanafunzi hao, lakini
    wengi wao walimjibu kwa kumuonyesha ishara ya vidole viwili, kitu ambacho
    kilimshangaza na kusema: “Huu sio utaratibu.” Na kisha akawauliza: Je; walimu wenu wanawafundisha hivyo?. Hata hivyo, wanafunzi karibu wote walikaa kimya, lakini mmoja wao bila woga alijibu“Ndiyo” na kumfanya Mama
    Kikwete kumgeukia Mkuu wa Wilaya ya Bunda, Francis Isack na viongozi wengine na kuwaambia:
    “Inaelekea watoto hao ndivyo mnavyowafudisha.”
    Baada ya kukemea
    kitendo hicho, Mama
    Kikwete aliendelea na
    zoezi lake la kuwagawia wanafunzi hao mabegi ya shule kabla ya kwenda katika jukwaa la wageni
    lililoandaliwa maalum
    kwa ajili yake na msafara wake. Salamu ya kuonyesha vidole viwili mara nyingi hutumiwa na Chama upinzani cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).
    Kampuni ya Twiga Simenti ilijenga madarasa matatu
    na ofisi za walimu na
    kulifanyia ukarabati jengo moja, ambapo walitumia jumla ya Sh. milioni 90.
    Sherehe hizo za kukabidhi vyumba hivyo vya madarasa, zilionekana kama ni za Chama cha Mapinduzi (CCM), baada ya nyimbo zilizokuwa zikipigwa ni zile za chama hicho, huku akina mama wengi wakiwa wamevalia fulana na khanga za CCM pia.

    CHANZO: NIPASHE
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Na yule mama uwezo wake wa kuelewa mambo ni mdogo .Maana anaota mchana anadhani CCM wana own Watanzania na hatta hajui kwamba watu wana uhuru .Najua aliumia sana kama alivyo umia kule Tunduma last time .Ndipo akome kuzurura
     
  3. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama kweli akwenda ki siasa mbona alipatwa mshangao na salam za vidole viwili, kila mtu anahaki ya kufanya anachokitaka ila asivunje sheria. kwani kunasheria ya salam? Mama iyo ndiyo Tanzania ya leo.
     
  4. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na bado utake usitake mtaiacha tanzania yetu
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo ni sahihi kuimba nyimbo za ccm lakini ni haramu kuonesha alama ya chadema. Well, a taste a things to come Madam so you better get used to it....
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Aisee!..
     
  7. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni Tanzania Mpya zaidi ya uijuavyo
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa mimi ndio mkuu wa wilaya naulizwa swali la kijinga hivyo kuwa inaelekea ndio mnavyowafundisha ningesema NDIO, yaani huyu mama ana cheo gani kwani? si alikua mwalimu huyu jamani? kwa hio mwanafunzi aki-misbehave ndio mwalimu amemfundisha? Pumbafu kabisa, hivi na yeye wakati ni mwalimu, wanafunzi waki-misbehave ndivyo alivyowafundisha? ina maana nae aliwafundisha watoto wetu hivyo????
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Nitampeleka Diploma ya Ualimu japo alishafeli mara kibao
     
  10. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Ngoja aone hapa shauri yako
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Uelewa wake waweza kua mdogo but hio ni kusoma kuzingatia alama za nyakati...
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    :mod::mod::mod::pound::pound:
     
  13. G

    Good boy Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyo mama amezidi kifront front na akome, kwanza yeye ni nani?
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah..fedheha kubwa sana na aibu mbele ya umati mkubwa.
     
  15. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,004
    Trophy Points: 280
    Utashangaa mkuu wa mkoa anasomea taarifaa ya mkoa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
     
Loading...