Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malumbano ya hoja ITV, kauli ya Baba wa Taifa kuhusu muungano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bangoo, Oct 4, 2012.

  1. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo mkinga....

    Huyu mzee sometimes sijui anaongeaje!

    Wakati mwingine yes wakati mwingine no!
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee Mkinga yupo makini, kwa ufupi amezungumza yafuatayo:

    1. Ana kisukari takriban miaka 12 sasa
    2. Ameahirisha operation ya jicho ili aje kuchangia hoja
    3. Amefiwa na mama mkwe wake na ameshindwa kusafiri kwa kuwa anajidunga sindano
    4. Muungano umeanza akiwa na miaka 14
    5. Dr.Shein, Dr. Amani Karume na Ali Karume ni waumini wazuri wa muungano
    6. Yeye ni mwana CCM safi
    7. Viongozi wa chama hicho ndio wenye mapenzi ya dhati ya muungano
    8. Kuongeza vipengele 10 juu ya muungano wa awali siyo tatizo kwa kuwa kuna nia njema.
    9. CDM ina sera ya majimbo ambayo itaua muungano.
    Hayo ndiyo ya Mzee Mkinga wana JF
     
  3. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    SNdg wanabodi tafadhali nisaidieni ktk hili...UK na USA wanafuata muungano wa aina gani? waliungana vipi? aina gani ya muungano itawezesha kila nchi iweze kuwa na mamlaka kamili ?..natanguliza shukrani za awali...
     
  4. Informer

    Informer JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 29, 2006
    Messages: 1,002
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Huyu Mkinga ana hisa IPP? Mara yupo Radio One, mara yupo ITV,,,,, hivi hakuna watanzania wenye uwezo wa kutoa hoja zaidi ya Mkinga?
     
Loading...