Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malumbano juu ya shule nzuri

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sungurampole, Jan 5, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35


    Je, uliwahi kusikia watu (wazazi na hata mara nyingine wanafunzi) wakiwa na majadiliano na hata wakati mwingine mabishano makubwa kuhusu kuwa shule fulani ni nzuri kuliko shule fulani?

    Au ukiwa mzazi (au mzazi mtarajiwa) umewahi kujikuta ukihitaji kuchagua shule nzuri ya kupeleka mtoto wako?

    Binafsi nimeyasikia sana na hata mwenyewe nimejikuta nikihitaji kuchagua shule.

    Maoni yangu ni kuwa suala hili lina zaidi ya jinsi watu wanavyolichukulia.

    Mfano ukiwauliza watu wawili : Je, kati ya shule A na shule B ni ipi nzuri zaidi?

    Mara nyingi hili huonekana kuwa swali jepesi na mara moja kila mmoja atakupa anayofikiri ni bora kuliko nyingine, je hii ni sawa?

    Kama siyo kuna upungufu gani hapa?

    Nawakaribisha wanajf tujadili hili kama mmenipata.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Shule nzuri ni kichwa chako plus other maujanja kama kilaza hata ukienda shule gani utabaki kuwa kilaza.
     
  3. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nakubali mkuu kichwa chako kina nafasi muhimu sana katika mafanikio ya kielimu lakini bado nafikiri yapo tunayoweza jadili kuhusu hoja ya shule kuitwa nzuri.. tuwasikie wengine wana maoni gani
     
Loading...