Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malumbano ITV: Wachina kufanya kazi ambazo watanzania wa kawaida wanaweza kuzifanya inasaidia kuleta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paul Kijoka, Sep 1, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wachangiaji waliowengi wamekataa kuwa si maendeleo. Nimependa sana wageni wa leo.
    Wamejitahidi kuonesha usomi wao ila kuna kijana mmoja anasema kuna benki ya vijana na
    akajibiwa kuwa hiyo ni ya CCM (UVCCM) na kuwa atakuwa na asilimia sifuri.
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wachangiaji wanazidi kuficua mambo. Mchangiaji amesema kuwa sheria mpya ya uwekezaji inampa mamlaka waziri kutoa msamaha wa kodi bila kumuuliza mtu yeyote. Akatoa mfano wa airtel walivyjichubua bila kurejea kwa TRA.
     
  3. M

    Mkodoleaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 454
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo maada za kibaguzi-baguzi inabidi kuwa makini nazo watu wanaweza kupigwa kung-fu- Any way nilikuwa napita tu
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Siasa katika masuala yanayohitaji utaalamu ndio yanatufikisha hapa tulipo.
    Ila kwa upande mwingine tukumbuke kuwa wachina ni wajanja sana, walifungua milango kwao tukaenda na tukawa tunafanya shughuli hizo hizo za kimachinga kule kwao.Kwa hiyo ni kama jino kwa jino.Kuna waafrika wengi sana wakiwemo watanzania wapo China wanafanya shughuli za uchuuzi na hakuna wa kuwasumbua .
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kweli wachina wanakaba ni noma..wanaziba hadi pancha za baiskeli..!!
     
  6. m

    mchumi asilia New Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mimi nimewasikiliza kwa umakini sana, michango ni mizuri ila wengi wako shallow sana juu ya masuala muhimu ya taifa lao....wanahitaji semina elekezi
     
  7. m

    mchumi asilia New Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa ufupi kuna mambo mengi ya kushughulikia ili kumaliza tatizo la wachina nchini, ninaloliona mimi ni kutokuwa wakali juu ya utekelezaji wa sheria zetu kwa ujumla wake, siasa inatawala maamuzi mengi ya msingi katika nchi na wanasiasa kuwa na "interest" na wageni hao katika sura tofauti tofauti.
     
Loading...