Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malipo ya fire kupitia tra

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mang'ang'a, Aug 4, 2012.

  1. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wadau naomba kuuliza naamini wapo wanaojua zaidi humu jamvini, sasa hivi uki renew road licence unakuta element ya fire umelipa kwenye road licence je ina maana ukiwa umelipia gari lako insuarance
    third part fire and theft au comprehensive insurance hazina maana tena????
     
  2. M

    Mkuki JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi hainingii akilini Hawa fire yani unanunua stiker kwa pesa nyingi hivyo nilitegemea wamekuja na sera ya kupunguza majanga ya moto kumbe wao shida Yao ni makusanyo.hii haingii akilini nilitegemea wangekuwa wanauza extingusher kwa ajili ya kuzimia moto matokeo yake kumbe wao wanataka pesa kwa kutoa hiyo stiker hapa hawajapunguza tatizo ila wameongezea wananchi gharama za maisha fire inabidi waliangalie hili upya
     
  3. e

    evaluator Senior Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hawa watu wako kimaslai zaidi,hakuna logic kabisa.kama nimekata insurance mtungi wazimamoto niwann?yaani nikate insurance alafu nianze kuangaika na gari ikiwaka moto????huna mafunzo ya kuzima moto obvious utahatrisha maisha yako zaidi. ujanjaujanja on progress,
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii kali..kwa hiyo kulipa insurance ndio mtu asifanye jitihada yoyote kuzima moto? some wabongo are full of excuses.
     
Loading...