Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makumira wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msnajo, Jan 25, 2011.

  1. m

    msnajo JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Lile jinamizi la mgomo wa wanafunzi wa elimu ya juu limepiga kambi Makumira University. Wanafunzi wa mwaka wa kwanza wamezira kuingia class kwa madai ya kutokupewa hela ya kujikimu. Hii imetokana na mwenzao alezimia jana baada ya kudhibitisha kuwa hata batch ya mwisho jioa halipo na kupata mshtuko na ktpelekwa Selian hosp ambapo amelazwa na wanafunz wako katika harakati za kutafuta mchango kwa ajili ya kumsaidia kupata matibabu. Mpaka naandika huu ujumbe uongoz haujasema lolote na haijulikan hatima. Wasnmi hao wamekatishw tamaa kabisa kuokalna na makali ya maisha wanayokumbana nayo pale Arusha. Wapi serikali yetu iliyounda bodi ya mikopo na kuvumilia huu uzembe wa kutokuwapelekea hawa vijana fedha ya kujikimu. Taarifa zinasema wa vijana wanashindia maji na some times maembe kwa mbali then wanatakiwa kuhudhuria lecture kama kawaida. . Source Makumira first student. It is the firt hand info, no suajectivity.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Somo la juzi limewaingia...kila mahali ni uzembe uzembe tu sijui wapi kwenye efficiency
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ccm hoyeeeeeeeeeeeeee???...halafu wanajibu hoyeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!! Halafu anasema kidumu chama cha mapinduzi! Wanajibu .......kidumuuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!ndugu zangu........... Endeleeeeeni basi?heee nyie mnaniachia mwenyewe tena.
     
Loading...