Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maksi zangu nazipata bar.........!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Feb 21, 2012.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Juzi nilikuwa katika pub na kulikuwa na wanafunzi (Nahisi wa chuo) wanne (4) wa kike wakijipongeza. Mmoja wao inaonekana kilaji kilikuwa kimepanda kichwani akaanza kujisifu mbele ya wenzake kuwa yeye hata iweje atafaulu tu.....
    "sijasoma kwa kujiumiza kama ninyi, mimi maksi zangu nimezipatia bar, sijahonga wala nini kwa walimu lakini mitihani yote nimepata na pesa pia nimepata"
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,811
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    hao ndio wale wanaoandika bongo fleva kwenye mtihani......
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ila huwezi jua mana kuna wengine ni magenius kweli
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    akiongeza funda moja tu atasema alivyompa penz lecturer ili afaulu

    nje ya mada where have you been?
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu mkuu nilikumiss je!!!
    Uliadimika sana usalama upo?
     
  6. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao lzm watakuwa wanaingia na madesa kwenye mitihani!!!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    ....inawezekana!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Nini maana ya Genius? Ni kama akina Newton?
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    dah nilienda safari moja huko mbali,sikuwa na simu ya mana wala computer,dah mbona kuingia internet nilikuwa nahesabu dakika
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    mwenye ubunifu na mara nyingi ni ngumu kupoteza kumbukumbu kwenye akili yake
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mi niko salama mkuu,ila nilikumiss sana,dah nilikutana na mzee mmoja hivi nikajisema lazima atakuwa babu yako Mtambuzi,yaani points zake humu na jinsi anavyoongea kuna uhusiano,ila nilisita kumwuliza mana na yeye angeniuliza.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nashukuru km uko poa,
    Hahahah,ungemuuliza tu then akikuliza unamwabia ww ni msomaji wa jf na sio memba!!!
    Well come back bana.
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    nashukuru sana,

    kumwambia mi nimsomaji tu nitakuwa nimemdanganya mana mwenyewe ni mwenye busara zake
     
  14. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenyewe nilikuwa genious
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Hukupata zile maksi za bure??
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    asee next time uage ujue kumiss sana ni ugonjwa mkubwa sana? ilikuwa kijiji cha kusadkika
    ama ?welcome back
     
Loading...