Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makosa saba wafanyayo wasichana ambayo huwafanya wachelewe kuolewa !!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaNanii, Oct 23, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    • baadhi ya wasichana huyaelekeza macho yao kwa wanaume matajiri wakisahau kuwa hakuna mtu aliyezaliwa na utajiri bali hata masikini wa leo anaweza kuwa tajiri baadae.
    • baadhi ya wasichana wanapenda na kutamani kuwa na wanaumme wazuri sana kuliko wote amabao hawapo.
    • baadhi ya wasichana hawajishughulishi kabisa na kujiweka katika hali ya kuvutia wakiamini kwamba mungu atawaletea tu. Hata wawe na tabia nzuri au mbaya.
    • baadhi ya wasichana wakivishwa pete na baadae kutelekezwa na kuachwa huamini kuwa wanaume wote duniani hawafai tena na huwachukia wanaume wote.
    • baadhi ya wasichana wanajifanya ni wa daraja la juu sana na mwishowe hufanya kiburi na hatimae wanaume wanawakwepa.
    • baadhi ya wasichana wana tatizo la kutokujiamini na wanawaogopa wanaume kupita kiasi.
    • baadhi ya wasichana wanapenda kuolewa na watu wa kabila lao au watu kutoka kijiji kimoja ambayo , ambapo pale mahala wanapoishi kwa sasa huwa vigumu kupatikana !!!
     
  2. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh i dont know well, but am not sure abt that,,, i dont think soo
     
  3. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mmmmh
     
  4. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo kwenye underline tuko pamoja sana!!
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mie nakubaliana na point 1 & 2. Its happened to me.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    is that so? and how did u know it?anyway i think it can be so though it cant be also,by the way its ok
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahahah !ha!ha!
    kweli lakin!
     
  8. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mmmh
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa kuongezea tu, ...kuna baadhi ya wasichana wako so desperate kuolewa in such a way akienda first date na mtu anaanza kuuliza honemoon yetu itakuwa wapi kiasi kwamba wanaume wanakuwa scared na kuishia, just keep it slow ladies, good things come to those who are patients.
     
  10. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #10
    Oct 24, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mh kuna kaukweli, mie zamani nilikuwa nachagua kweli nilikuwa nataka mwanaume mrefu na awe msukuma... hii kitu ilinipotezea muda sana na hata nilipompata ckufaidi kama nilivyokuwa nategemea
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa kuongezea.. baadhi ya wasichana wanapiga mno Invoice kiasi kwamba wanaume wanawakimbia-haswa hizi vocha! ni kero tupu
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    olalala....hukufaidi vipi?
     
  13. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :a s 39:
     
  14. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye mstari na imekuwa magnified, iwe fundisho kwa wasichana wa siku hizi, sio kila anayekuvisha pete anakupenda kidhati wengine ni matapeli.
     
  15. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Na wengine ukimuaproach kwa mala ya kwanza anataka mwende kwa wazazi wake, matokeo wengi wanaishia, maana usitake "ajira kabla ya kibarua''.
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye bold panahusu sana mi nimeona wengi wa ki hivyo....na inawacost kweli
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    Kuna wengine ukishapeleka hata hiyo barua immediately wananegotiate mahari..unaambiwa mahari millioni moja and u a like 'hivi naenda kununua mtu'? Unachapa lapa tu
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It does make sense
     
  19. M

    Mashi Member

    #19
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Give me validity and reliability of your arguement!
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    he@ Mashi...you kidding us or what......tell me how do we determine validity and reliability and then u will realize that ur argument is uncalled for here
     
Loading...