Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro atapona kwenye kesi ya kupinga matokeo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mambo moto, Mar 16, 2012.

  1. m

    mambo moto Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi mwenendo wa kesi unavyokwenda nina mashaka kama kigogo huyu atapona, kilichobaki ni kwamba huenda akavuna alichopanda.
     
  2. m

    mambo moto Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kama mzee mengi hajui, basi wapo watu waliomuingiza mkenge kutokana na kuwepo kwa wahariri wanaolamba mshahara bure huku wakiwa hawa kazi ya kufanya kwenye kampuni yake ya magazeti.
    Mmoja wa watu hao ambaye amedumu kwenye kampuni kijanja kijanga ni Fred Ogoti aliyepewa cheo kama mhariri wa habari za michezo kwenye gazeti ya The Guardian On Sunday baada ya kuondolewa kwenye gazeti la Guardian la kila siku.
    Kama ninavyomjua Ogoti ni kwamba hana uwezo wowote katika lugha ya kiingereza na hata habari za michezo hazijui, anafanya kazi kwa kubebwa tu na baadhi ya watu na kama wakiamua kumtosa ataumbuka.
    Kwa nini kampuni kubwa kama hiyo iwe na watu wa aina hii? Kama mzee Mengi hujui hilo, hebu fuatilia kwenye kampuni yako uone watu wanavyokula mishahara bila kazi za maana. Haya siyo majungu ni ukweli mtupu.
    Mhariri huyu ataendelea kufanya kazi kiujanja ujanja hadi lini huku akiwazibia wenzake wenye uwezo wakiwemo akina Florian Kaijege ambao nasikia nao wamehamia kwenye mgazeti yako?
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unataka kutupatia habari za Makongoro Mahanga au za Mhariri wa the Guardian? Usitake kuniharbia sabato yangu mimi kwa kukutukana.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Bwana mimi ndio nimeshindwa kumuelewa kabisa huyu kiumbe, naona ngoja nijiondokee zangu tu kwenye huu uharo.
     
  5. bigcell

    bigcell Senior Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Konyagi cha mtoto bwana K-Vant ndiyo yenyewe mpeni nyigine please!
     
  6. M

    Mucho Mucho Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    wacha urongo na fitna,mutu mujanja na muelewa hana urongo,we ni mulozi ama muwongo?
     
  7. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hakuna jinsi ya huyu Makongoro Mahanga anaweza kupona kesi hii; na uchaguzi ukirudiwa atapigwa chini!!
     
  8. Manjagata

    Manjagata JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 2,795
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Yaani watu wengine wanatia hasira! Habari ilikuwa inamhusu Makongoro jamaa katuchomekea ingine maana yake nini? Nyambaf zake!
     
  9. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    huu upuuuzi umeanza lini??
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kama haki itatendeka Makongoro haponi kabisa lakini kiini macho kilichotokea kwa Sioi naamini ndicho kitakachotokea katika kesi hii.

    Kibaya zaidi baba MwanaAsha sijui kama hakuliona hilo au alifumba macho wakati anamchagua Mahanga kama naibu waziri?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Upuuzi upi? Be specific.
     
  12. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Vipi unataka tuisome thread ipi na tuiache ipi?
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    makongoro hawez kupona labda tu wachakachue kesi.
     
Loading...