Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro ampigia magoti Mpendazone mahakamani afute kesi ya uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Mar 15, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dk. Makongoro aliibuka mahakamani hapo jana ghafla ikiwa ni mara yake ya kwanza tangu kesi hiyo ianze kusikilizwa ambapo alisalimiama na Mpendazoe, kisha baadaye wakati akiondoka, akamuomba Mpendazoe afute kesi hiyo ili mwaka 2015 amwachie jimbo hilo.

    Kesi namba 98 ya mwaka 2011 inayosikilizwa na Jaji Profesa Ibrahim Juma, ilifunguliwa na Mpendazoe aliyekuwa mgombea wa nafasi hiyo kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), akipinga ushindi wa Dk Mahanga.


    SAHIHISHO:
    Wasomaji Jamii Forums, habari hii sijaiandika mimi mwenyewe, ni nukuru ya moja kwa moja kwa kudonoa kipande katika mada ndefu iliyokuwa kwenye gazeti. Aliyefanya kosa la uchapaji ni gazeti na wala sio mie. Ila ieleweka ni 2015 badala ya 2005. Nadhani ni makosa ya miss spell toka kwa wahariri na mhariri msanifu wa kurasa mara nyingi hashughuliki na mambo madogo kama haya, labda mhariri mkuu hakufanya uhakiki huu.
     
  2. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amenusa mwisho wake nini!!
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,316
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    2005??jipange kwanza acha kukurupuka,
     
  4. S

    STIDE JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nadhani ulimaanisha 2015!!
    Jamaa atakuwa kashtuka maji yameanza kupanda mlima!!
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu edit kidogo!! Hata hivyo nimekupata, Mpendazoe aendelee kukaza uzi hakuna kufuta kesi, akumbuke tulimchagua na kura zilizoibiwa ni zetu wananchi! Pia fedha tulichanga za kusaidia mpiganaji wetu, kwa hiyo mwendo huo huo hadi mwisho!!
     
  6. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ameshaona hali inazidi kua ngumu kwake huyu gamba,Mungu aendelee kuwasimamia hawa wasimamizi wa kesi katika misingi ya haki ili haki isipindishwe
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu 2015 ikifika atamwambia wananchi wamemwomba aendelee! Yaani siasa huwa zinafanya watu wawe kama watoto!
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mbunge wangu huyo Makongoro na kiukweli aliiba kura na hakuna maendeleo yoyote aliyoyafanya mpaka leo.Natamani aondoke hata kesho,
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    kwa akili hizi kuna mtu anasema binadamu wote ni sawa?? mwenzio kakosea which is normal, kukurupuka kunatoka wapi??
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160


    Thank you Waberoya.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,729
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Duh, Mpendazoe kadanganywa kitoto kweli, yaani aachiwe jimbo mwaka 2005??? Na yeye kakubali kweli? Itakua maajabu ya Abunuasi ya sufuria kuzaa
     
  12. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    aje aombe msamaha kwa wananchi,kwanini ameiba kura zetu.
     
  13. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Mwizi anaomba nini tena? Makongoro ndo aachiwe Jimbo 2015,kwasasa apishe mshindi aongoze!!!
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Aibu zake zitamtokea puani...alipe gharama zote za kesi na yeye ajiudhulu aachie jimbo!
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Ni wapi Makongoro ana Mamlaka ya kisheria kumwachia Mpendazoe jimbo?
     
  16. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmesoma vizuri hiyo post au mnakurupuka? Mbona sioni hiyo 2005???!!!?
     
  17. Mwana Kwetu

    Mwana Kwetu JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Maji yanakaribia kumwagika hapa ngoja tusubiri mwaya tuone mwizi akinaswa mchana. Naomba msiandae vitofali au matairi na petroli bali aibu inamtosha.
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Ulevi wa madaraka! Amwachie Jimbo kwani yeye ana haki milki ya Jimbo hilo? Amewashoirikisha akina John Jambele? Dr. Makongoro kweli amenusa harufu ya kubwagwa. Asidanganye hana mpango wa kugopmbea mwaka 2015 kwa kuwa ameishaona nini kitampata ndio maana hana habari tena na jimbo anajifanyia mambo yake tu.
     
  19. m

    mbwagison Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imeandikwa 2015!
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haki ya Mungu nilikwenda nyumbani kwake siku 4 kabla ya Uchaguzi na nilikuwa na Gari yenye bendera ya Chadema na kila akasema nguruwe kaingia msikitini.Nilikwenda kumwonya mwenyekiti wa serikali ya mtaa asipokee pesa ya huyu jamaa kwani ni mtu ninayemfahamu na rafiki yangu sana.alinielewa ila bado walinizunguka.Kura yangu waliiba nilipigia Segerea New Ambassador Skuli.Please Makongoro, La kuvunda halina Ubani na Huba huna na hisani Hukumbuki...Is a time to now...We need to enjoy new Changes. you among the spoiled needs to be hanged like Sadam...Step down for your sake
     
Loading...