Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makao makuu UDP yapigwa mnada!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Mar 17, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa taarifa ni kwamba mmiliki wa nyumba ambayo inatumika kama makao makuu ya chama cha UDP alishindwa kulipa deni na kupelekea nyumba hiyo kupigwa mnada.sijapata uhakika kwamba mnada huo ulijumuisha mali za UDP au la.
    pia nilitegemea UDP ya bwana mapesa ingeweza kununua nyumba hiyo lakini hilo halikutokea.

    hivi cheyo alipokuwa anaahidi kuwajaza watu mapesa alimaanisha nini hasa?

    hali ya kifedha katika vyama vyetu vya siasa hasa upande wa upinzani zinatia mashaka sana.

    011.jpg
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hakuna upinzani Tanzania,makao makuu gani haya machafu namna hii

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Bw mapesa,c nyumba yake? Ccm watahamishia ofisi yake lumumba
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    naona bango la utambulisho wa ofisi za chama limeegeshwa kwenye mti halafu chin i ya huo mti kuna jalala
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Hiyo nyumba ipo sehemu gani?
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu Cheyo naona kama ana mikosi, ni si juzijuzi tu myumba yake ilipigwa mnada pale mikocheni?
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    itakua bariadi shinyanga
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,662
    Likes Received: 611
    Trophy Points: 280
    Makao makuu ya UDP yaliamishiwa Bariadi kitaaaambo! LOL!
     
  9. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    Hivi UDP bado ipo? mbona mwenyekiti wake yuko ki-CCM sana!
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    panda bajaji mpaka mwananyamala mbele ya komakoma kuna sehemu inaitwa msaada garage.ingia kulia kama unatokea vijana utakuta dimbwi kubwa la maji,ukilivuka hilo dimbwi la maji na tope nenda kushoto nyumba ya tatu upande wa kulia.kwa ufupi ni mtaa wa ilemela.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkapa alimuua nyerere!
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    acha hizo
     
  13. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    AAche kujifaragua na kuipenda ccm
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    inauma kweli
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    tuache chuki

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  16. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Aah wapi Nyerere Mkapa alimuua au tuseme Alimuua Mkapa Nyerere
     
  17. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #17
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UDP is rated to suiticase political party. Chama kipo kwenye laptop ya Cheyo. Leo hii Cheyo akidondoka (mungu aipushe hili) hakutakuwa tena na jina la UDP katika mafaili ya kilaza, kibaraka, mbeya, mchumia tumbo, Tendwa
     
Loading...