Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanisa mawili yamechomwa Kigoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sina pa kwenda, Oct 15, 2012.

  1. S

    Sina pa kwenda Senior Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani habari za mtu wa karibu kaniambia kuna kanisa limechomwa uko Kigoma tujuzane zaidi kwa walio karibu
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Muulize vizuri nduguyo akusimulie kisa kizima ndipo uje.
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muombe hata mawili matatu nduguyangu. Hiyo habari ina-hang sana
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    nani kalichoma?wahuni tena?
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Makanisa mawili ya kipendekoste ya MMPT MITAA YA Bulonge na Masanga hapa mjini KIGOMA yamechomwa moto usiku wa kuamkia leo. Source, mimi mwenyewe
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Muulize tena akupe full info uje kutu-update....
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    nani kayachoma na kwa nini?
    Zitto yuko wapi?si anataka kugombea urais huyu? Charity beggin at home
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kuchoma makanisa ni ukafiri wa aina yake. Anayepaswa kulaumiwa hapa ni rais anayewaendekeza hawa wahuni wake waliojificha nyuma ya uislam. Waislam wasikubali kutumiwa na watu wenye hoja fichi hasa akina Ponda Issa Ponda mrundi anayetaka kuiona Tz ikiwa kama kwao Burundi sijui kwa faida ya nani?
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuwa serious hata kidogo basi. Source gani hii, nilidhani hii ni breaking news kumbe tukio lenyewe la jana usiku. Sasa ulikuwa wapi muda wote huo? Afadhali ungesema tukio limetokea kijijini, kumbe hapo mjini. Wale wale! Uongo mwingine bwana, hata ukipakwa rangi haukolei.
     
  10. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Makanisa yachomwe jana usiku,taarifa utuletee saa 3 hii? Basi sio Breaking News!!
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    unadhani ni rahisi kukanusha ukweli?, umetumwa kuendeleza kuficha ukweli?!, time will tell.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Weka Picha
     
  13. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hi wake up! an old news is new news to a new reader, get me ma boy?
     
  14. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu usiwe mkali, mimi sijatumwa na yeyote. Ila kama GT ninaona umuhimu wa kuhoji. Hebu tazama hata wewe timing ya tukio na muda taarifa inapotokea. Hii si habari ndogo mkuu.

    Hebu jibu maswali haya:
    1. Mbona habari hii haijasikika sehemu nyingine yoyote.
    2.Kwa nini umechelewa kuitoa habarii hii?
    3.Kwa nini uwe mkali ktk hili?
     
  15. R

    Rapture Man JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimeongea na jamaa zangu Kigoma hawajapata taarifa hizi.
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Mleta habari ukisema jana umeteleza,kuna kanisa moja dogo ndani ya kanisani kubwa ndilo lililoungua ingawaje sababu bado. CHANZO TBC REDIO.
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JK kaliangamiza taifa letu kwa udini. Go to hell JKilaza.
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa lakini twaomba picha sababu chanzo cha habari ni wewe mwenyewe. so tuwekee hizo picha tuone. mia
     
  19. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Picha tafadhali.Usilete feki za mwalimu dorotea hapa,tumesituka.
     
  20. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siku zote njia ya mwongo fupi na mwisho wa ubaya ni aibu. Mleta mada naona umegundua kosa lako ndio maana umeamua kutokomea kizani. Ni vema kujipanga kwanza kabla ya kuleta topic hapa,sio kila kitu tushabikie tu bila sababu.
     
Loading...