Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makanda waoga.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangimeli, Jul 10, 2012.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    magwanda,mbona waoga ivyo wazee, maana ya makamanda ni nini? mnatakiwa muwe ngangari,sio kutishiwa kidogo tu ohh wanataka kutuua,makamanda awatakiwi kuogopa,ogopa vitisho bana,makamanda wa wapi nyie, mnatakiwa muwe ngangari, sitaki kusikia tena atuwezi kuwapa nchi kwa uoga huo .
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Makanda waoga???Ni nini hiki,naomba ufafanuzi
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Acha kufikiri ugoro chali yangu!
     
  4. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hivi kusema wanataka kukuua ina maana unaogopa....kama wataacha harakati zao za kupigania haki za wanyonge ndipo tutajua kuwa wameogopa.
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Woga wao uko wapi? Ulitaka wakae kimya baada ya kugundua njama za kuwadhuru? Huo wala tusingeuita ujasiri. Ujasiri wao umejidhihirisha ktk kusema wazi mbele ya waandishi wa habari. Au huelewi maana ya "woga"?
     
Loading...