Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makampuni gani hapa dar yanawalipa vizuri watu wao wa mauzo;sales men

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frozen, Mar 9, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau plz nataka kufahamu makampuni gani hapa dar es salaam yanawalipa vizuri watu wao wa mauzo: yani sales man;sales representatives. Plz just enxious
     
  2. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    kwanini umeiweka kama news alert? enxious ni nini?
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mkuu utakuwa umekosea jukwaa,
     
  4. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kama kakosea au ka-type vibaya swali sio tatizo. Swali liko wazi...if you can, ebu msaidie kuliko kujifacha ma scrutinisers hapa!!
    Mkuu we subiri mwenye jibu atakusaidia achana na hawa much know!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Mkuu sijawahi ona sales wanalipwa sana,labda watu wa commercial&marketing ndio sana,sales hawalipwi sana sema kuna siasa ya comission ndio kipato chako kama hauuzi haupati hela kabisa.
     
  6. vimon

    vimon Senior Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    hawalipi sana ni wanyonyaji tafuta kazi nyingine
     
  7. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    biashara ya sales imebadilika sana siku hizi kampuni nyingi zinalipa in terms of commission lakini kwa mtazamo wangu ndio njia nzuri ya kutengeneza pesa na kuwa exposed zaidi kwa mtu wa sales ukifanya vizuri utaonekana na salary itapanda kwa atakayekuhitaji kwani utakuwa na negotiation power.
     
Loading...