Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamba na siasa za mwaka 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzambia, Mar 14, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ndugu zangu wana jf salaam,

    nimekuwa nikimfikiria sana huyu bwana mkubwa katibu wa ccm luteni mstaafu yusufu makamba kwamba mambo anayoyafanya ndani ya chama akishirikiana na mwenyekiti wake mh dr jk wanatuharibia chama hasa kuelekea uchaguzi wa mwaka 2015 maana wao kama watendaji wakuu wa chama wamekuwa hawachukui maamuzi magumu ili kukinusuru chama angalia mambo yanayotendeka nchini chini ya serikali ambayo ccm ndiyo chama tawala hawayotelei majibu yanayotakiwa kwa mfano suala la katiba mpya, dowans, richmond, epa...

    Kama chama tawala kupitia kwa msemaji wa chama luteni mstaafu makamba wangeshatoa tamko la chama lkn wao wamekaa kimya na hata pius msekwa hapewi nafasi inayotakikana chamani
    je kwa mtindo huu si ndo washindani wengine kama cuf, nccr, udp ,chadema na wengineo wengi si ndo watapata nafasi ya kuibuka na ushindi mzito hapo 2015?
    Please makamba na wenzako badilikeni kwani muda bado upo

    angalia kwa mfano baada ya uchaguzi makamba alihojiwa na bbc kwamba kama wewe ukiwa katibu mkuu wa chama tawala mnajiandaaje kwa uchaguzi ujao hasa ukizingatia kuwa kipindi hiki cha uchaguzi mmepewa changamoto nyingi na vyama vya upinzani?
    Makamba akakurupuka na kujibu kuwa:
    "...watanzania ni wasahaurifu sana watasahau na kutupa kura sisi ccm kwani mpaka 2015 watakuwa wameshasahau mambo ya chadema..."
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Hicho ndicho ninachompendea Makamba i pray day and night this guy to continue as CCM GS for another 5 years.
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha unafiki bwana ,chama gani hicho hata watendaji wake wakuu huwajui. Rais na mwenyekiti anaweza kuwa mtendaji.

    Vile vile acha uzandiki wako.
     
  4. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    utahila tuuuuu WHO is MAKAMBA?????????
     
  5. m

    mzambia JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nyie cdm nini?
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,265
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwani Makamba yuko hai?
     
  7. M

    Mkono JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kafunga domo siku hizi chujui nani kamuudhi?
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mungu amemweka Makamba kuwa Katibu Mkuu wa ccm, wakati huu (wakati alioufanya Bwana!?) ili kutufunulia unabii utakaoonesha mwisho wa utawala dhalimu wa ccm! Kupingana nae ni sawa na kupingana na mpango wa Mungu. Nio maana huwa naupenda sana upuuzi wake na ninaomba awe katibu wa kudumu ili neno litimie. Nampena sana Makamba kwasababu anafanya yale anayotakiwa kufanya na hakosei. Soon and very soon, unabii utatimia na hisia zangu zinanionesha ni 2015. Udumu milele katibu makamba...!!?
     
Loading...