Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makamanda wetu wa JWTZ

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Aug 12, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi vita ikitokea leo hawa jamaa na vitambi wataweza kukabiliana na adui?

    IMG_7446.JPG
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    View attachment 35246

    hawa ni wakubwa sana kuwa uwanja wa vita.. hawa huongoza vita wakiwa ofisini au sehemu nyingine mbali...hata wakienda vitani hawakai mstari wa mbele....

    Pili, jeshi la siku hizi sio lile la kufuatana na kuchomana singe za SR....

    Tatu, hicho kitambi sio cha mbege.... huo mwili una zoezi mangi...
     
  3. K

    Kikambala Senior Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kitambi ni kitambi hakina justfication,kiwe cha ufuge au bia ni ukosefu wa mazoezi na kila bila kipimo,unamjua sayore wewe?au ushawaona ma askari wa us army hata hao maafisa wao wasioenda front line
     
  4. L

    LEX STEELE JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumeuwawa

    kaazi kweli kweli
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kitambi ni sign ya mambo kuwa safi Kibongo bongo..
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Have you ever heard about Field marshal Erwin Rommel? Na yule mpinzani wake wa kiingezera kule Libya na Tunisia? Ushawahi kumsikia Gen. Douglas MacAthur? Hawa waliongoza vita kutokea wapi? Na ni kwanini wanaheshimika sana miongoni mwa wanajeshi maana nikisema napoleon utasema ilikuwa ni zamani sana....mtu asikudanganye bwana. Vita inapangwa ofisini inapigwa uwanja wa mapambano..afya mbovu utaandaje mikakati ya vita na kuitekeleza?
     
  7. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ndo hivyo basi yule FIMBO mwenye trillion 3 kingekuwa kinamtangulia mbele kwa km 1.36 hivi!
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Who is this in the coffin by the way, Gen. Mayunga?
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wape vyao hao!
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    naona wengi kama wanavitambi
     
  11. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe,kitapeli nipoa,ki jeshi vipi mkuu?Tusaidiane kuelimisha jamii
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu unfikra zenye akili,siyo kama bushbaby naona upeo wake sawa na baby ndo maana haoni mbali.
    Nampongeza alie sema Avater za watu zinaendana na upeo wao
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wenye upeo mdogo tu
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kabla hajatea kwenye kona au mlango unaona kitambi,alafu baada ya dakika tano ndo unaona sura,haaaaaa
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Unajua nchi ina amani ya uoga na hakuna wa kufurukuta tena kwa vyombo hivi vya usalama vinavyotumika. Sasa wameamua kulamba mali za wadanganyika, meremeta nk. wtakosa vitambi hapo?
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Akina marehemu Mayunga, Owden na wenzake hawakukaa maofisini kwenye vita vya Kagera. Walikwenda wao mstari wa mbele bila woga. Hawa wenye vitambi lazima watakaa ofisini kwenye viti vya kuzunguka na ndipo kichapo tutakapo kiona.-Tutapigwaje?
     
  17. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitambi siyo kifaru kwamba kitarusha makombora, zaidi ya hapo ni kwamba kwa dunia ya sasa hatuhitaji misuli ya mwili kushinda vita. Tunahitaji zaidi misuli ya ubongo. Dunia ya sasa mtu anaweza kuwa pentagon akafyatua topedo kwenye nyambizi ndani ya bahari ya pasifiki, kwa hiyo ukiacha ukweli kwamba wanajeshi wa JWTZ wenye vitambi ni maofisa, ukweli pia unabaki palepale kwamba ubora wa jeshi hauwezi kupimwa kwa upana au udogo wa tumbo ya mwanajeshi. Nadhani Jeshi linahitaji kuwekeza kwenye intelligence na technolojia zaidi kuliko kuangalia maumbo.
     
  18. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza kwa taarifa yako viongozi wa majeshi mengi sub Saharan Africa wamepata training TMA ( Monduli),including amiri jeshi mkuu wa UPDF kwa hiyo wanafahamika vizuri. JWTZ imeshiriki kikamilifu kwenye ukombozi wa bara la Afrika hasa kusini mwa sahara, hivyo tunazijua vizuri nchi hizi zote na zinatuheshimu kama ndugu zao kwa kuwa tulimwaga damu kwa ajili yao. Kutokana na uzoefu na uti wa JWTZ wanajeshi wetu wanapelekwa kwenye nchi mbalimbali duniani kama Lebanon, juzi 800 wameenda Darfur. Nataka niseme JWTZ ina historia pana ya ukombozi kutokana na uzalendo wa bara letu na uti wa Jeshi lenyewe. Zaidi ukitaka kujua makali JWTZ muulize Mohammed Bakari na washirika wake.
     
  19. tama

    tama JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Inaonekana hamn amazoezi kabisaaa hapooo!!!
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dunia ya sasa imekaa kiscience na teke linalokujia unaweza pigana ukiwa ofisini
     
Loading...