Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makahaba Kuvaa Vizibao Vya Njano Ili Waonekane Vizuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Nov 4, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    Makahaba Kuvaa Vizibao Vya Njano Ili Waonekane Vizuri
    [​IMG]
    Makahaba wakiwinda wanaume nchini HispaniaThursday, October 28, 2010 1:23 AM
    Makahaba wa nchini Hispania wanaowinda wanaume pembeni ya barabara wameanza kuvaa vizibao vya njano vinavyoakisi mwanga ili waweze kuonekana vizuri.Ili kuepuka faini ya euro 40, makahaba katika mji wa Els Alamus kaskazini mwa Hispania wameanza kufuata masharti ya serikali ya kuvaa vizibao vya njano vinavyoakisi mwanga.

    Meya wa mji huo aliamuru makahaba wote wanaosimama pembeni ya barabara kuwinda wanaume wavae vizibao hivyo ili kuwafanya waonekane vizuri na hivyo kuepusha kutokea kwa ajali.

    Taarifa ya meya wa mji huo ilisema kuwa baadhi ya makahaba wameanza kuvaa vizibao hivyo baada ya polisi kuanza kuwatoza faini ya euro 40 makahaba wanaosimama pembeni ya barabara kuu kuwinda wateja.

    Nchini Hispania kuna jumla ya wanawake laki tatu wanaofanya biashara ya ukahaba. Mwanamke anaruhusiwa kisheria kufanya ukahaba nchini Hispania ingawa kujinufaisha kwa kuwatafutia makahaba wateja ni kinyume cha sheria.

    Ni jambo la kawaida katika miji mbalimbali nchini Hispania kuwaona wanawake wanaovaa nguo fupi sana wakiwa wamesimama pembeni ya barabara wakitafuta wanaume.

    Utafiti uliofanywa hivi karibuni nchini Hispania ulionyesha kuwa mwanaume mmoja kati ya wanne nchini Hispania ameishawahi kununua penzi toka kwa kahaba.
    chanzo:nifahamishe
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanawavalisha jezi 'askari wa miguu' lolz..
    Kaazi kwelikweli.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    wanakatiza tu barabara wakisha vuka watavivua.......
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na huku kwetu wavae nyekundu ili kurahisisha kuona hatari mbele yako.
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    lol sasa wakivaa vyekundu wataonekana kweli usiku????:smile-big:
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wakwetu wavae za zambarau
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahaha reflective vest ili hata wakiwa gizani waonekane
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FL1 amekujibu, labda kwa kuongezea vitambaa viwe satini au chirimen
     
  9. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    usiku zambarau inakuwa nyeusi best
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Maendeleo, hawa ndio wenzetu wanaokubali sex workers have the rights and should have the labour card and pay tax!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    uku kwetu wavae shanga za kijani ....zinaakis mwanga!!!!
    mwee hatar yan mpk serikali pia inasimamia show izi?mungu wangu hatarrrrrrrrrrrrrrrrrr!!!!!!!!
     
Loading...