Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makada 201 CCM wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ba'mdgo, Oct 3, 2012.

  1. B

    Ba'mdgo JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAKADA 201 wa Chama cha Mapinduzi (CCM), akiwemo Mwenyikiti wa Kitongoji cha Buhungu, Kata ya Kigongo, wilayani Chato, Mkoa wa Geita, wamejiunga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA).

    Kujiunga CHADEMA kwa wana CCM hao kunatokana na mikutano ya vuguvugu la mabadiliko (M4C), inayofanywa na chama hicho cha upinzani katika************* maeneo mbalimbali likiwemo Jimbo la Chato, ambalo Waziri wa Ujenzi, John Magufuli ndiye mbunge wake.

    Makada waliotimkia CHADEMA kwa nyakati tofauti ni kutoka Kijiji cha Muganza, Kasenga, Busaka na Igando, Kata ya Bwera ambapo walidai kuchoshwa na mwenendo wa siasa za CCM, hali ambayo imewasababisha waendelee kuwa na maisha magumu huku viongozi wao wakiendelea kuneemeka.

    Mbali ya makada hao wengine waliojiunga na CHADEMA ni Katibu wa Umoja wa vijana wa CCM kata ya Muganza Paulo Malulu, Katibu wa Tawi la CCM Kijiji cha Mkombozi, Christopher Charles na Mwenyekiti wa kitongoji cha Buhungu Kata ya Kigongo, Razaro Busumabu.

    Akizungumza muda mfupi baada ya kumalizika kwa mkutano huo, kwenye Kata ya Muganza, Katibu Mwenezi wa CHADEMA Wilaya ya Chato, Alex Mukama, alisema wananchi wa Jimbo la Chato wamekipokea chama hicho tofauti na awali waliogopa kujitokeza hadharani.

    Kwa upande wake Katibu wa CHADEMA wa Wilaya ya Chato, Mange Ludomya, aliwataka wananchi kukipa kisogo CCM kwa kuwa kimeshindwa kuboresha maisha ya wananchi kwa miaka yote.


    SOURCE:
    TANZANI DAIMA
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Safi ila wamechelewa sana, walipaswa kuwa wameyafanya hayo kabla ya Oct 31th 2010.
     
  3. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,392
    Likes Received: 5,998
    Trophy Points: 280
    Mafuriko ya M4C yakiwa kazini.
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tunawakaribisha,ila tabia za kigamba waziache huko huko,cdm ni kupiga kazi bila posho.
     
  5. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza kwa kuwa majasiri, m4c kasi inbidi iongezwe mikoa mbalimbali, kama Singida, dodoma na kigoma!
     
  6. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwiiiiiiiii.....jamaa wa kafu anaulizwa mafanikio ya v4c anasema wamevuna mlinzi wa Kamanda Lema A-town...Hongereni makamanda wetu hakuna kulala mpaka kieleweke!!!!!
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ahaah! kumbe vikada vidagaa mimi nilidhani ni makada mapapa.
     
  8. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli we Mtata kama ID yako, kada kwako wewe mpaka awe Mukama, Nape au JK? Viongozi wa ngazi ya chini ndio makada muhimu sana kwa chama na ndio wapo karibu mno na wanachama/wananchi
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    M4C with no apology.
     
  10. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tabia ni kama ngozi ya mwili huwezi kuibadili by mrisho mpoto.
     
  11. m

    mnyakaye Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KARIBUNI PEPONI , ILA HUKU CDM KUNAHITAJI KUJITOLEA ZAIDI PAMOJA NA KILA MMOJA KUFANYA KAZI, TUWE PAMOJA.:welcome::welcome::welcome:
     
  12. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Safi sana.
     
  13. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    M4C forever!
     
  14. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Good news!
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kule CCM kuwapitisha wale magwiji wa UFISADI nchini kwa maana ya MAPACHA WATATU kuwa ni sehemu na vinara wa uongozi wao tukielekea 2015 si tu kwamba itakua imedhihirishia Umma wa Tanzania ya kwamba GAMBA KWAO NI MWIKO KULIVUA 'HATA IWEJE', hapana;

    isipokua, kubwa zaidi hapa ni kwamba sasa Wana-CCM kwa ujumla wao wamelitangazia taifa kuwa UFISADI ni sera rasmi ya chama chao na kwamba hata kutokee vugu vugu la mageuzi la kiwango gani nchini wao ni mbele kwa mbele kwa sana.

    Kiama cha CCM ni kule kukumbatia kwa sana hii sera ya ajabu na kero kubwa kwa taifa letu. Kwa kifupi, CCM kaburi lake ni UFISADI uliotukuka na kutamalaki kila idara ya chama hicho na serikali yake na sasa kuzaa mbegu chipukizi kwenye NEC-CCM hii mpya.
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hivi ni nani atakizuia hiki kimbunga? Kuna vigogo nawaona tayari wanataka ku-jump from he CCM sinking ship!
     
  17. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    m4c itavuna wa tz wengi tena kwenye majimbo ya viongozi maarufu. lakini cdm wanatakiwa kuwa makini ktkt kuwapokea watu wengine kwasababu wanahamia cdm baada ya kukosa uongozi ccm kwahiyo nia yao ni kutafuta maslahi yao binafsi na kutaka kufanya cdm kama daraja la kutokea kimaisha.
     
  18. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    m4c forever
     
Loading...