Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya wapiga kura kwenye vituoni yaingia dosari

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by collezione, Oct 27, 2010.

  1. c

    collezione JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamani uku kwetu morogoro, majina yetu hayapo kwenye vituo vya kupiga kura mbaya zaid tumeletewa majina ya ndugu zetu marehemu...na kuna watu wengine majina yao yametokea kwenye kituo zaidi ya kimoja
    tukilalamika kwa wawakilishi wa nec,
    wanasema hawawezi kubadili, tumechelewa. Na wakati majina yamebandikwa jana....je hii ni haki kweli?
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ripoti mara moja kwa makao makuu ya Chadema hapo ulipo.......na kwa msimamizi wa uchaguzi wa jimbo lako..............Usiwajulishe CCM wataona hicho ni kivuno..............
     
  3. c

    collezione JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamani sio morogoro tu, ata iringa, mbeya..yani kote ni balaa tupu.
    Ccm mwaka huu watasababisha vurugu
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hao marehemu mliwaliport nec?kama majina yako yako sehemu 2 piga sehemu moja
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ... Tulijua tu kuwa NEC hii ya wazee ambao hata hiyo Computer kwao ni kikwazo watatufikisha pabaya.
     
  6. doup

    doup JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vilaza watupu wale wazee
     
Loading...