Majina ya waliokosea fomu za bodi ya mikopo HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by king rockie ATL, Aug 12, 2012.

  1. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Jamani heslb wametoa majina 2649 ya watu waliokosea mambo mbalimbali katika kujaza fomu haya ni:
    -kukosekana picha ya mdhamini
    -kukosekana sahihi ya mwanafunzi
    -kukosekana sahihi ya wakili au mahakama
    -kukosekana kwa sahihi ya serikali ya kijiji

    Tafadhari tembelea heslb.go.tz uweze kuona!
     
  2. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 359
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Waliokosea kuweka cheti cha mpiga kura nao wapo?
     
  3. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Haya makosa ndio niliyoyaona mimi
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanks sana mkuu..nw fanya kwel na wengine wajue...
     
  5. G

    Gregory93 Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau heslb wametoa majina2649 ya undergraduate waliokosea application na 144 wa postgraduate yan hii ni nouma sana ila msijali mnaweza angalia hapa majina yote ya undergraduate na postgraduate lakini hii ni ujanja wa bodi ya mkopo kutoa hii idadi ya watu ili wasipate mkopo bofya hizi link nlzo post uone
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hawa ndo wana slow down michakato
     
  7. k

    king roja JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa wamepangiwa taratibu gani na bodi?
     
  8. G

    Gregory93 Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. G

    Gregory93 Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  10. G

    Gregory93 Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  11. G

    Gregory93 Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. G

    Gregory93 Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadu endelea kubofya hapa tayari nimeshapost majina ya undergraduate na postgraduate ambao wamekosea fomu ya bodi ya mkopo
     
  13. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Sijaona utaratibu wowote uliowekwa na kwa hali hii nna mashaka hizo result zitachukua muda sana!
     
  14. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 663
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    hao watu watafanyaje sasa..au ndo wameshakosa mazima
     
  15. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,048
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    deadline ya kurekebisha ni lini..?nataka kujua sabab hiyo tarehe inaweza ikatupa mwanga kuwa selections zitatangazwa lin..
     
  16. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Hawajatoa tarehe yoyote wala maelezo yoyote zaidi ya hayo majina tu!
     
  17. M

    Mfukunyuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hyo list ya tatu haifunguki kuna nini tena
     
  18. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Dah thanks God sijakosea.
     
  19. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    jaribu tena au ingia kwenye web yao kabisa!
     
  20. K

    KALLAGO Senior Member

    #20
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamana wanarudia kuaply tena hawa waliokosea au inakuwaje
     
  21. siansakala

    siansakala Senior Member

    #21
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi mbona siyaoni????
     
  22. s

    simon benedicto Senior Member

    #22
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao watasubiri 2nd round baada ya kutangazwa wale successful loans applicants then wao watapewa fursa ya kuapeal..
     
  23. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #23
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Source yako ni ipi??.
     
  24. s

    simon benedicto Senior Member

    #24
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no source ila hata mwaka jana walifanya hvyo!
     
  25. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #25
    Aug 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 1,664
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Mwaka jana kulikua na second round ya mkopo? Uzushi hautakiwi hapa.
     
  26. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #26
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    wape moyo
     
  27. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #27
    Aug 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 788
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba iyo ishakula kwao !! Wale jamaa hawana utani aisee
     
  28. A

    Apex JF-Expert Member

    #28
    Aug 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msikate tamaa may be kuna tamuko litatoka sitaki niamini ati sahihi yako ndo ikuponze ukose mkopo na kusiwe na second opportunity ya kurekebisha na mambo yawe sawa.
     
  29. l

    lycan31211 Member

    #29
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani fungueni www.heslb.go.com mwanzo kabisa mtakuta maelezo jinsi ya kufanya kwa wale waliokosea
     
  30. M

    Molembe JF-Expert Member

    #30
    Aug 14, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 5,384
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 63
    Mwaka huu mbona wamechelewa kuyatoa hayo majina ya waliokosea au wa mwaka huu ni wajanja(waliweza kujaza vizuri).
     

Share This Page