Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina na Anwani za wabunge kwa 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hosida, Jan 20, 2011.

  1. H

    Hosida Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wana JF,

    Habari za majukumu. Naomba mwenye list nzima na anwani ya Wabunge wa Jamhuri ya Muungano kwa 2011 anisaidie. Nina shida nazo sana.

    Asante
     
Loading...