Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina haya yana maana gani

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Mar 19, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    Jf kwangu ni zaidi ya burudani, ni shule na darasa pia. Naombeni maoni yenu nini maana ya majina haya na lipi linafaa zaidi kumwita mtoto wa kiume.
    1. Prosper
    2. Hans
    3. Jay
    4. Junior
    5. Johnson

    Kama una jina unaona linafaa kulingana na wakati tupia hapa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kaini
    Abel
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Junior ni mtoto wa muheshimi katibu mkuu wa cdm.
     
  4. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Jovine.
    Collins.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe Wakusoma!!!
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Muite mwanao Erick
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,941
    Likes Received: 841
    Trophy Points: 280
    Erick wanakuaga walevi kinoma..
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu pia ni masharobaro, nilisoma na Erick mmoja arusha sec, kila saa ana brush viatu na kujipulizia pafumu!.. Ila wanakuwaga na maakili sana..

    @Wakusoma Erick NO!
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kama ni wa kike mwite "nkeone" na kama ni wa kiume mwite "ngoshione", ni majina mapya na pia hujapata kuyasikia wala kuyaona popote sawa wakubukua?
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Haya tena mapya! Ni comments lakini utafikiri ni headin' ya post ! Duuh !
    B52 ,
    nakuamini askari wangu jibu mapigo hayo!
    Naona kama kakugonga uppercut maeneo ambayo WBC hawaruhusu. (kama vile chini ya kitovu n.k)
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya ya wapi mkuu?
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Johnson ni kijana wangu,
    ni msafi sana ila ana hasira za kuzira
    sijui kama ni jina au ni tabia.
     
  13. S

    Skype JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu haya asili yake kanda ya ziwa.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe!! Nakaa pembeni kusubiri b52 aje kujibu mapigo!
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaaa aisee umeua duh
    Nakanusha kwa nguvu zooooote.....Sisi ni wema kabisa
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    SweetLady we unanijua vema.....iambie jamii ukweli km mi nina sifa hizo....
    Wasifu wa Erick wote:
    1.Wapole sana
    2.Wastaarabu sana
    3.Wako makini sana na kila kitu wafanyacho
    4.Hawana makuu
    5.Wanapenda watu wote
    6.Wanamcha Mungu
     
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...mbona wadau mmeibuka na majina yenu!?
    Jay la ukwel sana...
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ericky...
    wanapenda marinda...
    chapombe...haswa konyagi.
    watanashati...(a.k.a wananukia)
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sifa za Erick:
    The name Erick reflects drive, a pioneering spirit, leadership, independence and originality. The energy behind this name is strong and forceful and promotes an unconventional, innovative, and decisive approach. Highly focused and selfreliant, the name Erick carries with it an unmistakable "can do" attitude. It reflects confidence, energy, strength and perseverance. There is a definite sense of danger and risktaking as well.
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaka angalia tulivyo juu
     
Loading...